Kutokana na Kuna na kuongezeka kwa maambukizi ya ugonjwa wa Corona,mitaa mingi ya jiji la Daresalaam imekuwa kimya kwani baadhi ya kaya zimejifumgia ndani na familia zao I'll kujikinga na JANGA hili, we MUNGU tuokoe.
Kutokana na Kuna na kuongezeka kwa maambukizi ya ugonjwa wa Corona,mitaa mingi ya jiji la Daresalaam imekuwa kimya kwani baadhi ya kaya zimejifumgia ndani na familia zao I'll kujikinga na JANGA hili, we MUNGU tuokoe.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.