๐คฃHalafu sehemu wanasema ya kuchajia imeenda kuficwa huko chini ya siti!!
Huu sasa unaitwa wivu
Wewe mkenya feki unapenda sana kufuatilia umbea wa tz, ha ha ha๐ziko sehemu mbaya sana tbh... ๐คง
View attachment 3283928
Anataka ziwekwe dirishani halafu wa pembeni sijui apate vp access!Wewe mkenya feki unapenda sana kufuatilia umbea wa tz, ha ha ha๐
Kwanza jiulize mama yako yupo?๐๐คฃ
kua serious kijana....Kwanza jiulize mama yako yupo?๐๐คฃ
Au mama yako ameshakufa?kua serious kijana....
jadili hoja iliyopo mezani.Au mama yako ameshakufa?
Nimekuuliza kuhusu mama yako na huwezi kunipangia๐jadili hoja iliyopo mezani.
yepi maoni yako kuhusiana na hili jambo ๐๐๐
View attachment 3284777
Bi Chura?Nimekuuliza kuhusu mama yako na huwezi kunipangia๐
Mama yako tutamuiteje?Bi Chura?
sana tu.Hela zinapigwa!
๐๐๐... be polite.Hiyo ya reli nilitegemea lazima kungekuwa na hasara za kutosha, km vile vichwa na matreni ya escape from sobibo tulitegemea nini??
Wapuuzi hawa wanatuona wajinga, yani madudu mengi..!๐๐๐... be polite.