afande kifimbo
JF-Expert Member
- Aug 31, 2015
- 6,297
- 2,780
INATEGEMEA NA AFYA YAKO, SIO LAZIMA ILA MUHIMUhivi niulize ni lazima kusex na mtu?
DUH WATU WABAYAA NYIEEapana siolazima, hata mbwa unasex nae tu, uchaguzi ni wako.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Wazinz wakubwa nyie
eeeeh eeeh hyo kitu ni muhim ndo maana haifanywi kwa wanandugu na wazazihivi niulize ni lazima kusex na mtu?
af we SKY daily ni za mashosti tu, tupe basi hata kisa chako na wewHabari za leo wapendwa,
Leo nitawapa kisa cha shost niliyesoma nae secondary zile enzi ugali na maharage na solution unachomvyea mkate, basi baada ya pale shost si kwao kidogo change ipo, first degree alipelekwa Ughaibuni.
Tulipoteana kwa muda mrefu, mpaka nilipokutana na maza wake church ndiyo kuniambia Sky jamani Z anaolewa kwahiyo uje kwenye vikao vya harusi. Basi tulicheza harusi shost amempata kijana wa kizungu.
Baada ya harusi, tuliendelea na mawasiliano, ilimchukua shost miaka mitano baada ya ndoa kupata mtoto, alipomleta mtoto nyumbani kwa wazazi wamuone ndiyo nimebahatika kukaona katoto kazuri jamani.
Shost ananiambia walipokutana na mchumba alimwambia aweke implant ili asishike ujauzito kwani walikuwa na mipango mingi, jamaa alikuwa anataka anunue nyumba kabla hajaoa, pia gharama za harusi. Yote yalifanikiwa lakini wakati wanataka kupata mtoto in plant bado ilikuwa kwenye action.
Baada ya kuelezwa haya nikasema mbona hii mipingo yetu haina complications zote hizo, ingwa wanalalamika wanategeshewa mimba lakini mambo ya kulazimishwa kuweka in plant bado.
Weekend njema
Sky Éclat.
Ana kisa chake na mlokole, sijui waliishia wapi...af we SKY daily ni za mashosti tu, tupe basi hata kisa chako na wew
yaani a dude, ajipeleke! anyway never under estimate a woman's persuasion. i heard of this family, gr8 wife, both have glowing careers, pesa sio tatizo kabisa! wana heshima zao mjini hapa. Wife akaona mbele, convinced mume wake akafanye vasectomy, her argument, si tumeshamaliza kuzaa? tatizo liko wapi if you get the snip? dude had no choice than to get it, anakataaje sasa na anampenda! too bad side chick never had a chance kujitegesha....kama wife alijua vile! maybe she did, so side chick ajiweke tu but hatawahi kuzaa nae never!Nimecheka sana mkuu, mnaweza kushare glass ya maji kumezea. Any way back to the vasectomy issue, kaka zetu wako very self, hawata kubali kufanyiwa operation hata kidogo. Ninadhani kizazi kwao kinawafanya wafeel wako complete.
Nilizosikiwa wamefanya zinakuwa reversed ukitaka kuendelea kuzaa.yaani a dude, ajipeleke! anyway never under estimate a woman's persuasion. i heard of this family, gr8 wife, both have glowing careers, pesa sio tatizo kabisa! wana heshima zao mjini hapa. Wife akaona mbele, convinced mume wake akafanye vasectomy, her argument, si tumeshamaliza kuzaa? tatizo liko wapi if you get the snip? dude had no choice than to get it, anakataaje sasa na anampenda! too bad side chick never had a chance kujitegesha....kama wife alijua vile! maybe she did, so side chick ajiweke tu but hatawahi kuzaa nae never!
The cover...Leave the cover out, just take the context.
Tatizo binadamu sio efficient namna hiyo..Uzuri wake haiwezi kukuletea magonjwa, haicheat, unapoihitaji huna haja ya kuibembeleza.
Habari za leo wapendwa,
Leo nitawapa kisa cha shost niliyesoma nae secondary zile enzi ugali na maharage na solution unachomvyea mkate, basi baada ya pale shost si kwao kidogo change ipo, first degree alipelekwa Ughaibuni.
Tulipoteana kwa muda mrefu, mpaka nilipokutana na maza wake church ndiyo kuniambia Sky jamani Z anaolewa kwahiyo uje kwenye vikao vya harusi. Basi tulicheza harusi shost amempata kijana wa kizungu.
Baada ya harusi, tuliendelea na mawasiliano, ilimchukua shost miaka mitano baada ya ndoa kupata mtoto, alipomleta mtoto nyumbani kwa wazazi wamuone ndiyo nimebahatika kukaona katoto kazuri jamani.
Shost ananiambia walipokutana na mchumba alimwambia aweke implant ili asishike ujauzito kwani walikuwa na mipango mingi, jamaa alikuwa anataka anunue nyumba kabla hajaoa, pia gharama za harusi. Yote yalifanikiwa lakini wakati wanataka kupata mtoto in plant bado ilikuwa kwenye action.
Baada ya kuelezwa haya nikasema mbona hii mipingo yetu haina complications zote hizo, ingwa wanalalamika wanategeshewa mimba lakini mambo ya kulazimishwa kuweka in plant bado.
Weekend njema
Sky Éclat.
Kama husex na mtu unataka usex na nani?hivi niulize ni lazima kusex na mtu?
Mkuu kumbe wewe ni mtoto wa mama Kamm!
Those were the days mkuu, mkata wa Arusha.
Sky nakukubali ila kwa story za shost zako huwa zinanitia wasiwasi kama za kweli au la, anyway ni vzr wapenz ama wanandoa kukubaliana muda muafaka wa kupata mtoto sio ndoa tu na mtoto tayar maisha yanaweza kuwawia vigumu kama hamjajipanga so it is better kutumia contraceptives ila calendar au condom ni better kuliko other methods kutokana na side effects zakeHabari za leo wapendwa,
Leo nitawapa kisa cha shost niliyesoma nae secondary zile enzi ugali na maharage na solution unachomvyea mkate, basi baada ya pale shost si kwao kidogo change ipo, first degree alipelekwa Ughaibuni.
Tulipoteana kwa muda mrefu, mpaka nilipokutana na maza wake church ndiyo kuniambia Sky jamani Z anaolewa kwahiyo uje kwenye vikao vya harusi. Basi tulicheza harusi shost amempata kijana wa kizungu.
Baada ya harusi, tuliendelea na mawasiliano, ilimchukua shost miaka mitano baada ya ndoa kupata mtoto, alipomleta mtoto nyumbani kwa wazazi wamuone ndiyo nimebahatika kukaona katoto kazuri jamani.
Shost ananiambia walipokutana na mchumba alimwambia aweke implant ili asishike ujauzito kwani walikuwa na mipango mingi, jamaa alikuwa anataka anunue nyumba kabla hajaoa, pia gharama za harusi. Yote yalifanikiwa lakini wakati wanataka kupata mtoto in plant bado ilikuwa kwenye action.
Baada ya kuelezwa haya nikasema mbona hii mipingo yetu haina complications zote hizo, ingwa wanalalamika wanategeshewa mimba lakini mambo ya kulazimishwa kuweka in plant bado.
Weekend njema
Sky Éclat.
Angalia yaliyomo mkuu, pia nikisutwa nitawajumuisha . Any way, sijaweka kijiti kwa uhusiano na boyfriend kwanza, mdada alirisk sana.Sky nakukubali ila kwa story za shost zako huwa zinanitia wasiwasi kama za kweli au la, anyway ni vzr wapenz ama wanandoa kukubaliana muda muafaka wa kupata mtoto sio ndoa tu na mtoto tayar maisha yanaweza kuwawia vigumu kama hamjajipanga so it is better kutumia contraceptives ila calendar au condom ni better kuliko other methods kutokana na side effects zake
Hamna sababu ya kuweka kijiti ukiwa na boyfriend cause hata kuonana ama kusex frequency yake sio sawa na wanandoa so mnawezafuata calendar or mkatumia condom kama una wasiwasi wa tarehAngalia yaliyomo mkuu, pia nikisutwa nitawajumuisha . Any way, sijaweka kijiti kwa uhusiano na boyfriend kwanza, mdada alirisk sana.