Congo weird bike ride | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congo weird bike ride

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 19, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Looting....
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao saa zote wako porini, walisettle lini hadi wakakusanya vitu namna hiyo kama si uporaji?
    Na wale kule nyuma wanajisaidia nafaka...loooh, bazee bana kaazi kweli kweli.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hii nchi ni tajiri kwelikweli lakini mambo yake yaani kama zama za uwimbombo na ulindi
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peace be with tanzania olwez
     
  6. R

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,190
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    inafanywa iwe hivyo makusudi mkuu il wenye meno yao wajilie ataratibu katikati ya moshi wa mabomu na risasi!lile haramia la kirusi/soviet....Victor Boutt mfano mmojawapo
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi hizo madgad tu kwenye hizo tairi, zinazuia matope kweli?
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si wangetengeneza mkokoteni tu! Hii nchi kweli ina laana.
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,357
    Likes Received: 5,090
    Trophy Points: 280
    duh na hapo hawakuwakuta wanaume, lakini wangewabebesha mizigo yote hiyo
     
Loading...