Congo weird bike ride

Congo weird bike ride

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
chukudu-soldiers.jpg
 
Hao saa zote wako porini, walisettle lini hadi wakakusanya vitu namna hiyo kama si uporaji?
Na wale kule nyuma wanajisaidia nafaka...loooh, bazee bana kaazi kweli kweli.
 
hii nchi ni tajiri kwelikweli lakini mambo yake yaani kama zama za uwimbombo na ulindi
 
hii nchi ni tajiri kwelikweli lakini mambo yake yaani kama zama za uwimbombo na ulindi

inafanywa iwe hivyo makusudi mkuu il wenye meno yao wajilie ataratibu katikati ya moshi wa mabomu na risasi!lile haramia la kirusi/soviet....Victor Boutt mfano mmojawapo
 
Si wangetengeneza mkokoteni tu! Hii nchi kweli ina laana.
 
Back
Top Bottom