Compyuta mpakato (laptop)

Compyuta mpakato (laptop)

Wernery G Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
381
Reaction score
131
Shukrani nyingi ziwafikie kwenu wadau na watumiaji wa mtandao huu pekee Tanzania.

Natafuta laptop used aina ya toshiba au dell au hp.

Bei yake iwe walao laki tatu kamili na isizidi laki tatu na ishirini.

Tafadhali mwenye nayo, au yeyote unayemfahamu ipo sokoni, tuweze kuwasiliana kwa namba ifuatayo..


0754004189 au 0765285964


Tafadhali, usomapo tangazo hili umjulishe na mwenzako kwa sababu ni most wanted..
 
Shukrani nyingi ziwafikie kwenu wadau na watumiaji wa mtandao huu pekee Tanzania.

Natafuta laptop used aina ya toshiba au dell au hp.

Bei yake iwe walao laki tatu kamili na isizidi laki tatu na ishirini.

Tafadhali mwenye nayo, au yeyote unayemfahamu ipo sokoni, tuweze kuwasiliana kwa namba ifuatayo..


0754004189 au 0765285964


Tafadhali, usomapo tangazo hili umjulishe na mwenzako kwa sababu ni most wanted..

Wewe uko mkoa gani?
 
Back
Top Bottom