Cocha wa Yanga, Costa Papic kutimua zake !!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cocha wa Yanga, Costa Papic kutimua zake !!!

Discussion in 'Sports' started by Steve Dii, Apr 22, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari zilizonifikia hivi punde ni kwamba, kocha wa timu ya Yanga, bwana Papic ametamka kutoifundisha timu hiyo tena akihojiwa baada ya kuifunga Polisi mabao 3 - 1.

    Habari nazifatilia...
     
Loading...