Club gani inapiga ngoma za kitambo(Old School Rap & Rnb)

Club gani inapiga ngoma za kitambo(Old School Rap & Rnb)

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Posts
15,638
Reaction score
20,254
club nyingi nazoingia ngoma zinzochezwa sizikubali sana...naona siku hizi mziki umepungua ubora..lemme know
 
maandamano kusanya nyimbo zako anza kuselebuka mwenyewe siku izi nyumbani kwako. club kumeharibiwa na bongo flava siku izi
 
maandamano kusanya nyimbo zako anza kuselebuka mwenyewe siku izi nyumbani kwako. club kumeharibiwa na bongo flava siku izi
kaka hujakosea yani hii bongofleva inatukimbiza kabisa kumbi za starehe...it ain't fun no more
 
club nyingi nazoingia ngoma zinzochezwa sizikubali sana...naona siku hizi mziki umepungua ubora..lemme know

Hilo sio uongo Mkuu, yaani imeshakuwa shida hakuna sehemu sasa hivi unaweza kwenda ukajirusha na kusuuzika roho yako. Nyimbo nyingi zinazopigwa hazikuzingui kiasi cha kutaka kuingia kwenye dancing floor na kufanya vitu vyako 🙁
 
Nahisi ndo uzee unatukaribisha maana cranks na huo ubongo fleva ni tabu tupu
 
Mzee najua wewe utakuwa una-feel enzi za akina NEW EDITION, AALIYAH, DONELL JONES, TLC, SWV, JODECI, GINUWINE, NEXT, CHANGING FACES, BRANDY, USHER, CASE, JAGGED EDGE, DRU HILL, ANOTHER LEVEL, NAUGHTY BY NATURE, LL COOL J, JADE, OUTCAST, JOE, JOHN B, BIG PUNISHER, KUT KLOSE na wengine kibao pale Mzalendo Millenium Towers huwa wanapiga hizo ngoma, pia Zhongua Garden sijui kama bado wanaendelea kupiga pale ila kama hawapo pale wanakuwa Nyumbani Lounge kwa Lady Jay Dee every Saturday
 
Njoo Fairway Tegeta utamkuta DJ Seydou at 63 anatwanga za akina George Benson........zamani akitwanga Mbowe (Bilicanas ya leo)

Dj-say-do.jpg
 
dalili ya uzee sio lazima mpaka uone mikunjo ya uso, vitu kama hivi vinajihidhirisha kwamba dakika zimekimbia, kuanza kuchukia kila kitu kinachomfurahisha kijana wa 20's
 
Hilo sio uongo Mkuu, yaani imeshakuwa shida hakuna sehemu sasa hivi unaweza kwenda ukajirusha na kusuuzika roho yako. Nyimbo nyingi zinazopigwa hazikuzingui kiasi cha kutaka kuingia kwenye dancing floor na kufanya vitu vyako 🙁
Mkuu BAK ni kweli maana hakuna mtu anayeweza kutafuta nyimbo za akina Teddy Pendergrass au akina Ralph Tresvant au producers wa enzi hizo kama akina Quincy Jones
 
ni kweli kabisa club nyingi wanapiga nyimbo hizo hizo kila siku....ila mafian lounge friday wanapiga oldies dj anajitahidi
 
Mzee najua wewe utakuwa una-feel enzi za akina NEW EDITION, AALIYAH, DONELL JONES, TLC, SWV, JODECI, GINUWINE, NEXT, CHANGING FACES, BRANDY, USHER, CASE, JAGGED EDGE, DRU HILL, ANOTHER LEVEL, NAUGHTY BY NATURE, LL COOL J, JADE, OUTCAST, JOE, JOHN B, BIG PUNISHER, KUT KLOSE na wengine kibao pale Mzalendo Millenium Towers huwa wanapiga hizo ngoma, pia Zhongua Garden sijui kama bado wanaendelea kupiga pale ila kama hawapo pale wanakuwa Nyumbani Lounge kwa Lady Jay Dee every Saturday

Mkuu TF kwa maoni yangu si lazima uwe za unapenda enzi hizo hata sasa hivi kuna vitu vipya ambavyo vikipigwa ni lazima utaingiwa mdadi wa kutaka kwenda kwenye dancing floor...lakini wapi hata vitu hivyo vipya huvisikii kabisa!!! unakaa kusubiri tu huku masaa yakizidi kutokomea...Aaarrrrgggghhhh!
 
Mkuu TF kwa maoni yangu si lazima uwe za unapenda enzi hizo hata sasa hivi kuna vitu vipya ambavyo vikipigwa ni lazima utaingiwa mdadi wa kutaka kwenda kwenye dancing floor...lakini wapi hata vitu hivyo vipya huvisikii kabisa!!! unakaa kusubiri tu huku masaa yakizidi kutokomea...Aaarrrrgggghhhh!
BAK ni kweli kwa mfano juzi nilikuwa naangalia BET Hip Hop Awards kulikuwa kuna suprise performance ya Heavy D kwa jinsi aliyopiga show halafu jamaa anajua kucheza si mchezo kila mtu alinyayuka kwenye kiti that show how much watu wanavyozipenda oldies
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hii thread japol lengo lake ni kutaka kujua Old schools zinapigwa wapya..nimesoma comment za wadau na zimenifurahisha sana coz, linikua nkijiuliza hivi hii inatokea kwangu tu au hata kwa wengine...nimepoteza mapenzi kabisa na mziki unaotoka sasa hivi uwe wa hapa nyumbani (Bongo flava) ama ule wa majuu inaweza kunichukua wiki sijaangalia channel za mziki....ni kweli zile nyimbo za mid 80's and late 90's ni kali na nkizisikia huwa nasuuzika sana...kuna msemo husema "back in days when music was music" maybe we are getting old and losing touch with the modern time music....
 
Natoka nje ya mada kidogo.

Huu wimbo wa RiRi ni bomba sana, lakini video yake ni Mhhhh! Sijui huyu binti anaelekea wapi. Asipowahiwa na mapema kabla hali haijawa mbaya sana basi anaweza kuharibikiwa kabisa.

 
Last edited by a moderator:
Natoka nje ya mada kidogo.

Huu wimbo wa RiRi ni bomba sana, lakini video yake ni Mhhhh! Sijui huyu binti anaelekea wapi. Asipowahiwa na mapema kabla hali haijawa mbaya sana basi anaweza kuharibikiwa kabisa.


Hehehe!!! BAK i think she needs to find a man for herself may be it might help
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK

Similar Discussions

Back
Top Bottom