Huko komaemi na KILI FMMbona hampatikani toka juzi, kwenye 87.9?
Pasua msonobari.daah umenikumbusha mbali sanaHuko komaemi na KILI FM
Huko komaemi na KILI FM
Hahah pale wale jamaa ni zero brain.Watangazaji vilaza, wanachosha yaani hapa moshi ni kero kama nini
Hahah eti msonobari hatariiiPasua msonobari.daah umenikumbusha mbali sana
Saivii wako na hii....Radio Kili FM ni MotooooooooooooooooooHahah eti msonobari hatariii
Mbona hampatikani toka juzi, kwenye 87.9?
Kama huna jibu si unyamaze,kwani ukikaa kimya utaota matiti,Kawaulize kule fb au Insta wana account zao kule huku sidhani kama wapo
Unawashwa washwa ww naonaKama huna jibu si unyamaze,kwani ukikaa kimya utaota matiti,
Bora ujumbe umefika,mengine utoto tuUnawashwa washwa ww naona
Kumbe Tunaotumia Cm Za Batan Tupo Wengi., JoohSipo fb wala insta mkuu nisaidie