Mimi ni msichana miaka 27 nipo dar, ni proffesional CLINICAL OFFICER-Graduated in Kenya...wenye hospitali au dispensary kama mnahitaji nipigie au sms-0719 575791
Kazi katika sekta ya afya sio za kutafuta bali zenyewe ndo zinatafua watu, nenda wizara ya afya wakakupangie kituo kama kweli unasifa achana na vizahanati uchwara utakufa njaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.