Civil engineer? Click here.

Chum Kane

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
1,016
2,000
Wanaforum salaam,
Civil Engineers na yeyote mwenye experience na hii career naomba mshare knowlegde,advice anythng kuhusu hii career na sisi future engineers....
.SHUKRAN.
 

Chum Kane

JF-Expert Member
Sep 16, 2013
1,016
2,000
Mh...a guess there aint any engineer who can share his/her experience...allez.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom