• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Civil engineer? Click here.

Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
990
Points
500
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
990 500
Wanaforum salaam,
Civil Engineers na yeyote mwenye experience na hii career naomba mshare knowlegde,advice anythng kuhusu hii career na sisi future engineers....
.SHUKRAN.
 
M

man dunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
371
Points
500
M

man dunga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
371 500
Wanaforum salaam,
Civil Engineers na yeyote mwenye experience na hii career naomba mshare knowlegde,advice anythng kuhusu hii career na sisi future engineers....
.SHUKRAN.
uko mwaka wa ngapi?
 
F

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
669
Points
195
F

fidelis zul zorander

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
669 195
achana na engeneering utakufa na njaa na kupauka kwenye jua kali la bongo..

hiyo waachie wachina waliobeba soko la bongo..
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,358
Points
1,250
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,358 1,250
Engineers viva! By eng.inno.
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 0
Civil engineers kick ass
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,372
Points
1,500
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,372 1,500
Wanaforum salaam,
Civil Engineers na yeyote mwenye experience na hii career naomba mshare knowlegde,advice anythng kuhusu hii career na sisi future engineers....
.SHUKRAN.
Tanzania maengineer ni wa theory sio practical
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,831
Points
2,000
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,831 2,000
tanzania maengineer ni wa theory sio practical
kutojithamini huanza namna hii......au wa chini ya mwembe a.k.a jua kali.....ambao naamini ni mahiri katika practical kama wakiwezeshwa si wa tanzania?
 
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
990
Points
500
Chum Kane

Chum Kane

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
990 500
Mh...a guess there aint any engineer who can share his/her experience...allez.
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Points
225
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 225
je wewe ni injinia!?? Ulipoandika hili ulikua na ushirikiano na ubongo wako!??
Sidhani kama ni injinia huyo. Watu wengine wanataka kila uzi watie mguu! Matokeo yake ndio hayo.
 

Forum statistics

Threads 1,403,915
Members 531,434
Posts 34,439,007
Top