CHUO GANI TANZANIA KIKO VZR

B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
312
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
312 250
Wakubwa chuo gani Tanzania kiko vizuri kiutendaji na kiufundishaji, Naomba majibu yenu.
Andika tu jina la chuo
 
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
405
Points
1,000
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
405 1,000
mkuu bongo hakuna chuo kizuri.
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
2,856
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
2,856 2,000
mkuu me nilikuwa mlimani wakanila kichwa kulingana na elimu yao ya kihuni, then nkaenda udom nikawa siwaelewi... now nipo Tallin Estonia.
Kwahy mkuu ulienda kote huku tz ukakosa elimu uliyokua unataka au uliamua tu kuongeza elimu nje? Ulienda mwaka gani
 
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,035
Points
2,000
Ze last Born

Ze last Born

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
1,035 2,000
Kitaaolojia. . ebana eeh! Hakuna chuo kizuri kama kitaaolojia
 
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
405
Points
1,000
T

THE LOST

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
405 1,000
mkuu me elimu ya bongo ilikuwa kizungumkuti kwangu, baada ya kumaliza form vi nikapata udahili mlimani but unfortunately wakanila kichwa tena kwa mambo ambayo sikutegemea kabisa, mwanaume nikajikaza nikawa mpole nikaaply udom wakanidahili koz moja ya geologia nikasoma mwaka mmoja but ufundishaji wao na namna wanavyomtreat mwanafunzi wa chuo kikuu ukawa si wa kiungwana... nikaona nikiendelea kusoma pale nitapoteza mda wangu na wataniondolea na confidence pia nikasepa for good will.. nikaja huku ambapo kidogo wanamheshimu na kumvalue mwanafunzi na pia elimu ipo kwa ajili ya kukupa mwanga tofauti na huko nyumbani wanapokuondolea hata uwezo wa kujiamini maana wakufunzi hawataki hata uwaulize swali na wakikujibu wanaweka na vijembe juu. shit!
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
884
Points
1,000
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
884 1,000
wengi wanadhana kwamba ukisoma chuo fulani utakuwa mzuri zaidi na wanavipatia vyuo vyao sifa kibao lakini tangu baada ya ku graduate hakuna anachoweza kufanya kwa elimu yake na anaumia zaidi akikuta mtu kasoma kwrnye chuo ambacho yeye anakizarau anakula maisha na kufanikiwa
 
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
312
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
312 250
Asanteni sana...kama wengine wapo nahtaj maoni yao pls.
 
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
503
Points
1,000
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
503 1,000
kama unaomba chuo na mkopo mwaka huu pitia hizi link kwa kiwango kikubwa zitakusaidia

step zile ambazo ni general kuomba mkopo hizi hapa pia zilitumika mwaka jana

badhi ya vigezo vya kupata mkopo ambavyo heslb huviangalia sana

minimum requirement za kujiunga na vyuo vikuu katika programme mbalimbali

list ya website za vyuo kwa ajili ya kufanya application


jinsi ya kuverify vyet rita
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,472
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,472 2,000
mkuu me elimu ya bongo ilikuwa kizungumkuti kwangu, baada ya kumaliza form vi nikapata udahili mlimani but unfortunately wakanila kichwa tena kwa mambo ambayo sikutegemea kabisa, mwanaume nikajikaza nikawa mpole nikaaply udom wakanidahili koz moja ya geologia nikasoma mwaka mmoja but ufundishaji wao na namna wanavyomtreat mwanafunzi wa chuo kikuu ukawa si wa kiungwana... nikaona nikiendelea kusoma pale nitapoteza mda wangu na wataniondolea na confidence pia nikasepa for good will.. nikaja huku ambapo kidogo wanamheshimu na kumvalue mwanafunzi na pia elimu ipo kwa ajili ya kukupa mwanga tofauti na huko nyumbani wanapokuondolea hata uwezo wa kujiamini maana wakufunzi hawataki hata uwaulize swali na wakikujibu wanaweka na vijembe juu. shit!
Kisa cha kuliwa kichwa UDSM ni kipi?
 

Forum statistics

Threads 1,304,340
Members 501,332
Posts 31,511,143
Top