Chuo cha uuguzi Lugalo hospital


A

Adm

Senior Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
149
Likes
12
Points
35
A

Adm

Senior Member
Joined Sep 19, 2010
149 12 35
WanaJF naomba mwenye ufahamu juu ya hili anifahamishe. Nimeambiwa kwamba pale Lugalo JWTZ camp DSM kuna chuo cha uuguzi, swali langu ni kweli hicho kipo? Pia je hicho chuo kina-train clinical officers na utaratibu wa kujiunga na chuo uko vipi?
 
Asu tz

Asu tz

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
323
Likes
55
Points
45
Asu tz

Asu tz

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
323 55 45
mhh ni hv nimeskia kipo lkn sina uhakika sanaaa labda mwenye ufahamu anaweza aka2juza.

Kuhusu kujiunga kuna 4m zilikuwa zinatolewa kwenye website ya wizara afya. Unajaza zile gap zilizopo kwny hiyo 4m zen una2ma kwenye kanda kwan safar hii imebadili mfumo kidogo kwamba maombi nilazima yapitie kweny kanda iliyokarbu nawe wizara waliteua kituo cha kupokelea maombi ktk kila kanda.

Kwa sasa umechelewa mwisho wa ku2ma maombi ulikuwa ni tar 30 apr.
 
dr samg

dr samg

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2012
Messages
253
Likes
14
Points
0
dr samg

dr samg

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2012
253 14 0
Wanajf naomba mwenye ufahamu juu ya hili anifahamishe. Nimeambiwa kwamba pale lugalo jwtz camp dsm kuna chuo cha uuguzi, swali langu ni kweli hicho kipo? Pia je hicho chuo kina-train clinical officers na utaratibu wa kujiunga na chuo uko vp?
Yap kipo kinaitwa Lugalo military medical school. kinatoa kozi tatu kuu Clinical Medicine (clinical officer), Nursing (Diploma) na Assistance Medical Officer (AMO). Kozi hizi huchanganya raia na askari kuwa darasa moja na hospital ya mazoezi ni hapo hapo lugalo general military hospital. ni chuo kikongwe sana toka 1980's. kupata form nenda chuoni ofisini kwao. Njia nzuri ya kufika nenda kama waenda lugalo hospital ukifika getini ulizia chuo utaelekezwa usisahau kubeba kitambulisho chako chochote ili utambulike getini. kwa kawaida form hutolewa kuanzia march hadi juni kama sijakosea bei ya kawaida na masomo huanza september kila mwaka. Specifications ni kama za wizara ya afya. kumbuka hiki ni chuo private si cha serikali.
 
M

MWANANCHI MUSOMMMA

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
332
Likes
7
Points
0
M

MWANANCHI MUSOMMMA

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
332 7 0
Jamani nami pia nataka kumpeleka pale ndgu yangu nitafurahi kama nitapatiwa ufumbuzi kama bado fomu zinachukuliwa na mwisho wa kurudisha lini kwani nami nataka kumpeleka mdogo wangu certificate ya clinical officer|je pia nasikia akimaliza anaweza pata ajira ,vipi kuajiliwa jeshini inawezekana pia naombeni ufumbuzi kwani Ada yao kubwa sana pia...
Je akiwa anatokea temeke anaweza panda gari gani...
 
abdulh iddy

abdulh iddy

Senior Member
Joined
May 28, 2015
Messages
162
Likes
4
Points
35
Age
23
abdulh iddy

abdulh iddy

Senior Member
Joined May 28, 2015
162 4 35
vigezo na maxharti ni yapi
 
A

Augustine Massawe

New Member
Joined
Jun 26, 2017
Messages
1
Likes
0
Points
3
A

Augustine Massawe

New Member
Joined Jun 26, 2017
1 0 3
vigezo na maxharti ni yapi
Chuo kipo kinaendesha kozi tatu za afya ngazi ya diploma ambazo ni CLINICAL OFFICER, DIPLOMA IN NURSING NA ASSISTANT MEDICAL OFFICER(AMO)
Chuo kina mandhari nzuri na bei yake ni nafuu kwa wanaotaka kujiunga fomu zinapatikana chuoni LUGALO SCHOOL OF MEDICAL SCIENSE kilichopo maeneo ya Mwenge kama unaelekea Tegeta upande wa kulia baada ya kuvuka makongo kituo kinachofuata kinaitawa super shuka then vuka barabara upande wa pili utaona kibao kinachoelekeza chuo kilipo
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,840
Likes
1,545
Points
280
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,840 1,545 280
Chuo kipo kinaendesha kozi tatu za afya ngazi ya diploma ambazo ni CLINICAL OFFICER, DIPLOMA IN NURSING NA ASSISTANT MEDICAL OFFICER(AMO)
Chuo kina mandhari nzuri na bei yake ni nafuu kwa wanaotaka kujiunga fomu zinapatikana chuoni LUGALO SCHOOL OF MEDICAL SCIENSE kilichopo maeneo ya Mwenge kama unaelekea Tegeta upande wa kulia baada ya kuvuka makongo kituo kinachofuata kinaitawa super shuka then vuka barabara upande wa pili utaona kibao kinachoelekeza chuo kilipo
Nitajia website yao nidownload form mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527