Chuo cha Uongozi wa Mahakama Lushoto

Chuo cha Uongozi wa Mahakama Lushoto

Mmalavi

Member
Joined
May 25, 2020
Posts
10
Reaction score
7
Habari wadau ,naomba mnisaidie kidogo kwa wale wanaokifahamu vizuri chuo Cha uongozi wa mahakama LUSHOTO, kina ubora kiasi gani na nitakapomaliza naweza kuhudumia jamii kwa kuaminika nikawapa msaada wa kisheria??
 
Kipo vizuri nimekutana chuo na watu waliopita hapo certificate na diploma wako vizuri
 
Kipo vizuri nimekutana chuo na watu waliopita hapo certificate na diploma wako vizuri
 
Mandhari ya Chuo ni positive

1622155114388.png



Na uende ukasome sio kuanza biashara ya kuuza big G sijui vijuisi vya ndimu...........

1622154509377.png




Huko hakuna Madesa....

1622154364963.png



Na huyu ni Balozi wetu Her Excellency Sarah Cooke

1622154765055.png
 
Back
Top Bottom