hatedthemost
JF-Expert Member
- Oct 20, 2021
- 470
- 331
Wakuu mwenye anajua kama hivi vyuo ni vizuri kwa kozi ya doctor of medicine msaada
Hakuna mtu asietamani muhas lakini ushindani mkubwa mno.Kasome tu Sema Ada ni kubwa sana jibane Muhimbili. Daktari ni guide tu 100% ni practice tu. Na sample za practice zipo hospital humo humo. Utapita kwa wagonjwa toka day one mpaka unakufa kama doctor.
Uzuri unao ulizia wa aina gani kwamba vina fundisha au vina ada nafuu?Wakuu mwenye anajua kama hivi vyuo ni vizuri kwa kozi ya doctor of medicine msaada
Huku kwingine utafilisi wazazi bure. Kama upo form six kichwa kizuri piga one kali tu hakuna jinsi. Huku juu Utakujakuua watu kama vitu havikai ni kozi ngumu na ina mambo mengi.Hakuna mtu asietamani muhas lakini ushindani mkubwa mno.
[emoji174][emoji174][emoji174]
Kufundisha mkuu ada inajulikana chuo cha bei nafuu ni cha serikaliUzuri unao ulizia wa aina gani kwamba vina fundisha au vina ada nafuu?
Unaongea future impossible tense sadly.Huku kwingine utafilisi wazazi bure. Kama upo form six kichwa kizuri piga one kali tu hakuna jinsi. Huku juu Utakujakuua watu kama vitu havikai ni kozi ngumu na ina mambo mengi.
Anaenda kuvunja vibubu vya wazazi na siku hizi Maokoto ni utataKufundisha mkuu ada inajulikana chuo cha bei nafuu ni cha serikali
Mzazi wake kakwambia????Anaenda kuvunja vibubu vya wazazi na siku hizi Maokoto ni utata
HayaOne point 5 hakosi Muhimbili
Hiyo one hakosi MuhimbiliUnaongea future impossible tense sadly.
1.5 kukosa chuo aende wapi?
Haya unaejua kila kituHiyo one hakosi Muhimbili
One point 5 ni ABB Hakosi kozi yoyote anayotaka chuo chochote Duniani kasoro Harvard ndio wanamchujo kabla ya kuingiaHiyo one hakosi Muhimbili
One point 5 ni ABB Hakosi kozi yoyote anayotaka chuo chochote Duniani kasoro Harvard ndio wanamchujo kabla ya kuingiaHaya unaejua kila kitu
Kubishana jua kali haina hata maana.One point 5 ni ABB Hakosi kozi yoyote anayotaka chuo chochote Duniani kasoro Harvard ndio wanamchujo kabla ya kuingia
Ukiwa huna uwezo wa hoja ni matusi na kejeli ndio zinakuwezesha kitambaa. Kajiangalia ukubwa wa pua utaona hapo mbele Pana ng'aa halafu linakuwa kubwa na shape mbaya. Hiyo ni dalili ya frustration. Chanzo ni mambo mengi toka utotoni na wasiwasi wa vitu mbali mbali na kutokujiamini. Ndio Tabia zako nilivyokusoma. Naandika kitabu kwa kiswahili cha Tabia na muonekano wa Sura.Kubishana jua kali haina hata maana.
Siku njema waziri wa elimu
Sisomi maelezo marefu hivyo MimiUkiwa huna uwezo wa hoja ni matusi na kejeli ndio zinakuwezesha kitambaa. Kajiangalia ukubwa wa pua utaona hapo mbele Pana ng'aa halafu linakuwa kubwa na shape mbaya. Hiyo ni dalili ya frustration. Chanzo ni mambo mengi toka utotoni na wasiwasi wa vitu mbali mbali na kutokujiamini. Ndio Tabia zako nilivyokusoma. Naandika kitabu kwa kiswahili cha Tabia na muonekano wa Sura.
Utasomaje Sasa wakati una frustrations Kibao. Watu tuna soma vitabu page Mia 5 kwa week. Mwaka tuna target ya vitabu zaidi ya hamsini.Sisomi maelezo marefu hivyo Mimi
Enda jidishi usinichoshe