Kiwalan Member Joined Aug 11, 2015 Posts 5 Reaction score 1 Aug 11, 2015 #1 Hivi hiyo programu usahihi wake ni upi? Kuna utofauti gani kati ya wale wanaopiga miezi 6 na wale wa mwaka mzima? Je, nitapataje hiyo nafasi ya kupiga full year! Msaada wanaJF!
Hivi hiyo programu usahihi wake ni upi? Kuna utofauti gani kati ya wale wanaopiga miezi 6 na wale wa mwaka mzima? Je, nitapataje hiyo nafasi ya kupiga full year! Msaada wanaJF!
X-Agent JF-Expert Member Joined Jul 18, 2014 Posts 8,945 Reaction score 17,004 Aug 11, 2015 #2 Miez sita ni kwa wenye elimu ya juu, mwaka ni kwa wenye elimu ya kawaida,subiri waje wenye uelewa wa juu watakupa maelezo zaidi.
Miez sita ni kwa wenye elimu ya juu, mwaka ni kwa wenye elimu ya kawaida,subiri waje wenye uelewa wa juu watakupa maelezo zaidi.
X-Agent JF-Expert Member Joined Jul 18, 2014 Posts 8,945 Reaction score 17,004 Aug 11, 2015 #3 Kuaply ni mpaka nafasi zitangazwe na ni vizuri uwe mhitimu wa kipindi nafasi zinapotangazwa,