Chumvini kumesababisha maafa, msaada tafadhali

prospa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
555
Points
195

prospa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
555 195
Hii ni serious kidogo, kama huna mchango ni vyema ukapita sio laziama useme , sasa back to topic nina mke ambaye nina miaka naye kadhaa na sijawahi kutoka nje ya ndoa pia yeye naamini vivyo hivyo huwa tunaridhishana na kufurahishana kwa njia mbalimbali ikiwamo kuzama chumvini na kulamba koni, sasa kama wiki imepita nilizama chumvin na nahisi nimepata fangasi za mdomo baada ya kugundua tofauti ya kinywa nikipiga mswaki pia nikila chakula hata mwenzangu ana hali kama yangu , naomba msaada tafadhari dawa gani inaweza kunisaidia kutibu haya maradhi.

Nawasilisha.
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
60,726
Points
2,000

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
60,726 2,000
Hii ni serious kidogo, kama huna mchango ni vyema ukapita sio laziama useme , sasa back to topic nina mke ambaye nina miaka naye kadhaa na sijawahi kutoka nje ya ndoa pia yeye naamini vivyo hivyo huwa tunaridhishana na kufurahishana kwa njia mbalimbali ikiwamo kuzama chumvini na kulamba koni, sasa kama wiki imepita nilizama chumvin na nahisi nimepata fangasi za mdomo baada ya kugundua tofauti ya kinywa nikipiga mswaki pia nikila chakula hata mwenzangu ana hali kama yangu , naomba msaada tafadhari dawa gani inaweza kunisaidia kutibu haya maradhi.......... nawasilisha.
Kama hamtoki nje wote, nani anawatafutia riziki???

Kama ulimaanisha hamfanyi uasherati, wewe una uhakika hujawahi toka lakini unajuaje yeye hatoki.

Nakushauri wahi hospitali, magonjwa ya zinaa yako mengi sana.
 

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,653
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,653 2,000
Lete picha pls magonjwayafungus yako.mengi ukituwekea rahisikuona.na.kujua.wapi.kuanza

Kwa kuanzia.nunua dawa ya argumentine meza.fulldose we na.mkeo fulldose..alafu mnunue dawa inaitwa dacktarin.jel hii unaweka.mdomoni unasambaza ..kila.mtu awe na tubeyake azawais msipopona.nenden.hosp..ila naamini hizo dawa nilizowaambia

Kilalakheri na mnaojibu utumbo.acheni ujinga haya n.mambo ya afya mheshimu mtu anamaanisha nini...
 

worldboss

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
1,688
Points
2,000

worldboss

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2015
1,688 2,000
haina haja ya kwenda hospitali, dawa yake nikulamba tigo ya mama watoto mara tatu kwa siku kwa muda wa wiki nne yani mwezi mmoja kule kuna bacteria wanaponesha iyo kitu.
 

prospa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
555
Points
195

prospa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
555 195
Lete picha pls magonjwayafungus yako.mengi ukituwekea rahisikuona.na.kujua.wapi.kuanza

Kwa kuanzia.nunua dawa ya argumentine meza.fulldose we na.mkeo fulldose..alafu mnunue dawa inaitwa dacktarin.jel hii unaweka.mdomoni unasambaza ..kila.mtu awe na tubeyake azawais msipopona.nenden.hosp..ila naamini hizo dawa nilizowaambia

Kilalakheri na mnaojibu utumbo.acheni ujinga haya n.mambo ya afya mheshimu mtu anamaanisha nini...
haijatoka nje sio rahisi kuiona nashukuru kwa ushauri wako
 

prospa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
555
Points
195

prospa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
555 195
Ok nimewaeleweni wote nashukuru kwa ushauri wenu , greaty ni mambo ya mahabati tu any way kansa ni ugonjwa wa kawaida tu kama magojwa mengine na unaweza kuupata Mungu akipenda upate sio tatizo.
 

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
7,441
Points
2,000

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
7,441 2,000
hata fangasi ugonjwa wa kawaida tu sasa kwa nini usumbue watu jf ?
mambo mengine siyo lazima uyafanyie majaribio.
mtakuja lamba hadi tigo za wake zenu wala mavi halaf we unasema mahaba.
 

Mjumbe 15

Senior Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
158
Points
170

Mjumbe 15

Senior Member
Joined Jul 14, 2015
158 170
Hii ni serious kidogo, kama huna mchango ni vyema ukapita sio laziama useme , sasa back to topic nina mke ambaye nina miaka naye kadhaa na sijawahi kutoka nje ya ndoa pia yeye naamini vivyo hivyo huwa tunaridhishana na kufurahishana kwa njia mbalimbali ikiwamo kuzama chumvini na kulamba koni, sasa kama wiki imepita nilizama chumvin na nahisi nimepata fangasi za mdomo baada ya kugundua tofauti ya kinywa nikipiga mswaki pia nikila chakula hata mwenzangu ana hali kama yangu , naomba msaada tafadhari dawa gani inaweza kunisaidia kutibu haya maradhi.......... nawasilisha.
Kansa katika ubora wake.
 

Forum statistics

Threads 1,367,280
Members 521,708
Posts 33,394,135
Top