Chumba master na sebule vinapangishwa dodoma

Chumba master na sebule vinapangishwa dodoma

Fenuchi

Senior Member
Joined
May 5, 2019
Posts
116
Reaction score
38
Chumba master na sebule bei laki na nusu unalipia kwa miez mitatu(450000)
Tyres chin,madirisha alminium na parking ipo
Dalali ni Kodi ya mwez mmoja
Nicheck 0656 548919
 
Kipo maeneo gan tunataka sana hiyo kitu ndan ya gate au
 
Wenzio huwa wanaambatanisha na picha
Chumba master na sebule bei laki na nusu unalipia kwa miez mitatu(450000)
Tyres chin,madirisha alminium na parking ipo
Dalali ni Kodi ya mwez mmoja
Nicheck 0656 548919
 
Mkuu, ebu weka maelezo yanayo jitosheleza.
Unaposema "chunba kipo karibu na area c" unamaanisha area c ya uwanja wa vijana, blue bar, njiapanda ya area c, simba hotel, Nam hotel, pizzeria.....
Chumba kipo karibu na area c
 
Back
Top Bottom