Chumba kinahitajika

Chumba kinahitajika

hajhmamba

Member
Joined
May 15, 2018
Posts
29
Reaction score
15
Natafuta chumba cha kupanga cha being nafuu maeneo ya survey,mwenge,makongo au popote karibu na hapo
 
Njoo kesho mchana Mwenge Nina chumba cha elf65 namba 0658183618
 
Natafuta chumba cha kupanga cha being nafuu maeneo ya survey,mwenge,makongo au popote karibu na hapo
Tegeta 'A' kipo.
Bei 40,000/= kwa mwezi.
Kutoka kituoni ni 300m
IMG_20181106_174046.jpg
 
Kimara baruti kipo kikubwa sana bei ni elfu 50 kwa mwezi kodi ya miezi 6.
 
Back
Top Bottom