Chumba cha kupanga kinahitajika, eneo la Buza, Dar

Chumba cha kupanga kinahitajika, eneo la Buza, Dar

karibu kipo cha 15,000Tsh kwa mwezi, unalipia kuanzia miezi sita. Umeme, maji, kina vigae, ni self contained, gari inafika mpaka mlangoni./karibu na barabara kuu. Note.. Chamsingi.. Hairuhusiwi kuingiza mwanamke ndani, wala kuishi na mwanamke ndani..😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😵😵😵😵😵😵😵😵
 
karibu kipo cha 15,000Tsh kwa mwezi, unalipia kuanzia miezi sita. Umeme, maji, kina vigae, ni self contained, gari inafika mpaka mlangoni./karibu na barabara kuu. Note.. Chamsingi.. Hairuhusiwi kuingiza mwanamke ndani, wala kuishi na mwanamke ndani..😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😵😵😵😵😵😵😵😵
ishi mwenyewe😱😱😱😱😱
 
mi pia nataka chumba na sebule buza lkn isiwe mbali kutoka road ....kama vinapatikana tuwasiliane
 
Njoo pata chumba kizuri umeme maji tailizi gipsam geti karibu na barabara
 
Nahamia hapo leo. Japo sijapata dalali hadi sasa...kwahiyo nitakachofanya ni kuja na hela CASH tuone kama dalalali hatapatikana. Leo 6:00pm
Madalali wapo wengi shuka pale kwa Lulenge ilizia madalali wa vyumba unawapata
 
Piga namba hii 0653 827 417 huyu ni dalali mwaminifu sana hana shida kabisa unakutafutia nyumba kutokana na sifa unazotaka
 
Piga 0685424384. Nikupe chumba unachotaka! Vipo kwa mama kibonge...!
 
Natafuta chumba maeneo ya kigamboni dalali wa pande hizo tuwasiliane.
 
ni
karibu kipo cha 15,000Tsh kwa mwezi, unalipia kuanzia miezi sita. Umeme, maji, kina vigae, ni self contained, gari inafika mpaka mlangoni./karibu na barabara kuu. Note.. Chamsingi.. Hairuhusiwi kuingiza mwanamke ndani, wala kuishi na mwanamke ndani..😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😱😵😵😵😵😵😵😵😵
PM basi, naona umefunga
 
Wewe unataka hiyo nyumba ya 15,000 wakati amekwambia masharti mwanamke asiguse kizingiti chako...wakati hapo juu nishaona mwanamama MJUKUU WA CHIEF amejitolea kuja kwako ukifika maeneo yakwao ...???
kwani mwanamke ndo atalipa hiyo 15000? na huyo MJUU WA CHIEF akija kwangu kunitembelea, vipi kama nikiamua nisifungue mlango???
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom