Chukua hiyoo!!

  • Thread starter Anthony Lawrence
  • Start date

Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Likes
329
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 329 180
Polisi akipata kipigo kutoka kwa raia

 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
371
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 371 180
Ingekuwa Bongo ungesikia M4C wamehusika, ngoja wavaa majani wakija utasikia hao ndiyo wanaokisapoti chama cha mlengo wa kati cha TZ.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
NI miongoni mwa movie ninazozipenda sana
Kwa nini kila siku samaki aliwe yeye tu?
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135