Chozi la mwanamke ni gharama hivi?


WeNaniKwani

WeNaniKwani

New Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1
Likes
3
Points
5
Age
29
WeNaniKwani

WeNaniKwani

New Member
Joined Jul 5, 2016
1 3 5
Usimfanye mwanamke akalia, chozi la mwanamke
ni la gharama sana. Tone moja tu la chozi lake linatoka na: Kwanza linachanganyika na eye liner ya 45,000,
na mascara ya 63,000 halafu likifika kwenye
mashavu inachanganyika na foundation 220,000
na poda ya 37,000, na hatimaye likigusa midomo
inachanganyikana na lipstick 79,000 na lip gloss
14,000. Chozi moja tu la mwanamke linaondoka
na sh. 458,000 So plz usimlize mwanamke.
Lakini unaweza kumliza mwanaume utaondoa tu
vaseline ya mgando ya sh 2,500.

Wanaume Oyee
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Haha mi napaka ya Nazi buku tu kkoo so nikilia ni buku tu thamani yake
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,074
Likes
1,404
Points
280
Age
19
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,074 1,404 280
mi najipaka ya kupikia ambayo thamani yake ni shilingi mia tu hapo kwa mangi....



napeta tu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070