Choo

Daah!! Nawaza tu saa ya Mwalimu kwenda kujisaidia nakuwaje?

Au ndio itakuwa wanajisaidia saa wanafunzi wakiwa darasani mana hapana hata mlango. Au ndio watakuwa wanasindikizana kisha mmoja kusimama mlangoni kazi yake ahakikishe wanafunzi hawapiti hapo.
 
Lakini h
 
Wabunge saa zingine watengenezage tu hivyo vyoo kupitia fedha za mfuko wa jimbo kuliko kuanza kupiga picha na kuzirusha mitandaoni.

Naona kama inawadhalilisha waalimu. Kwani wakirusha hizo picha huku ndio serikali itatengeneza? Sijui lakini
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…