Chokoraa wengi Baba zao ni Wabunge?. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chokoraa wengi Baba zao ni Wabunge?.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zee la shamba, Nov 14, 2007.

  1. Zee la shamba

    Zee la shamba Member

    #1
    Nov 14, 2007
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mbunge wa Tarime (CHADEMA) Chacha Wangwe, kama kawa ametoa kimbwanga Bungeni kuwa watoto wengi wa mitaani baba zao ni wabunge.

    Wangwe ambaye kila kukicha huwa anaibuka vimbweka vya aina
    yake alitoa kali ambayo inaweza ikawa ya kweli hiyo alipokuwa akichangia katika kamati ya Wizara ya jinsia Wanawake na Watoto.

    Alisema kuwa wasichana wengi hupewa mimba na waheshimiwa
    wabunge na kuwatekeleza kwa hiyo akashauri adhabu yao iwe ni kuozeshwa na si kifunguo.

    Wangwe ambaye ni maarufu kwa jina la mesege sent huenda hoja yake hiyo ikawa ya kweli any way ukweli ni upi?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Ndio
     
  3. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2017
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ya kitambo sana
     
  4. Paprika

    Paprika JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2017
    Joined: Feb 25, 2017
    Messages: 6,129
    Likes Received: 9,488
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli!!! Wababa wengine wapo humu JF...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Enzi za Bubu Ataka Kusema
     
  6. ze-dudu

    ze-dudu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 3,787
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    heeee weeee
     
  7. usser

    usser JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2017
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 5,903
    Likes Received: 3,932
    Trophy Points: 280
    Wala hata c uongo
     
Loading...