Chokoraa wengi Baba zao ni Wabunge?.


Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined
Oct 17, 2007
Messages
55
Likes
2
Points
15
Zee la shamba

Zee la shamba

Member
Joined Oct 17, 2007
55 2 15
Mbunge wa Tarime (CHADEMA) Chacha Wangwe, kama kawa ametoa kimbwanga Bungeni kuwa watoto wengi wa mitaani baba zao ni wabunge.

Wangwe ambaye kila kukicha huwa anaibuka vimbweka vya aina
yake alitoa kali ambayo inaweza ikawa ya kweli hiyo alipokuwa akichangia katika kamati ya Wizara ya jinsia Wanawake na Watoto.

Alisema kuwa wasichana wengi hupewa mimba na waheshimiwa
wabunge na kuwatekeleza kwa hiyo akashauri adhabu yao iwe ni kuozeshwa na si kifunguo.

Wangwe ambaye ni maarufu kwa jina la mesege sent huenda hoja yake hiyo ikawa ya kweli any way ukweli ni upi?
 
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2017
Messages
6,055
Likes
9,575
Points
280
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2017
6,055 9,575 280
Kwa kweli!!! Wababa wengine wapo humu JF...
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
10,882
Likes
9,197
Points
280
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
10,882 9,197 280
Wala hata c uongo
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766