China kufunga makampuni ya Korea kaskazini.

China kufunga makampuni ya Korea kaskazini.

Rodwell mTZ

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Posts
1,594
Reaction score
1,806
Serikali ya jamhuri ya watu wa China imeamua kufunga biashara zote za akampuni ya Korea kaskazini,zoezi hilo litaanza kutekelezwa mnamo mwezi januari mwakani,hii ni kutekeleza azimio la umoja wa mataifa la kuiwekea Korea kaskazini vikwazo vya uchumi ili kuishinikiza nchi hiyo iache mpango wake wa kueanya majaribio ya makombora ya nyuklia.
 
hivi china wamarekani warusi hawana hizo silaha? nani aliwawekea vikwazo? pumbavu kabisa
 
Unajua mr Q tatizo la haya mataifa makubwa yanaonea sana mataifa madogo,taifa dogo likitaka kuwa na uwezo wa silaha za kinyuklia wanaanza kuchimba mkwara mara vikwazo wakati wao wana shehena kubwa sana ya hayo manyuklia.
 
china anageresha tuu!!! huwa haachi kitu!! biashara itaendelea kama kawaida sema itakuwa underground
 
Hapo hakuna lolote ni unafiki tu wa kuuongopea ulimwengu biashara kwa kwenda mbele china hawezi kuwa bwege kiasi hicho eti amtekeleze mdogo wake halafu Gaidi namba 1 Usa lije karibu yake ni kitu ambacho hakiwezekani
 
Wayafunge tu wasiendelee kufanya biashara na mtoto kila kitu yeye analeta utoto tu
 
Back
Top Bottom