Chimba kisima chako mwenyewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chimba kisima chako mwenyewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 18, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,492
    Likes Received: 4,135
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Uchimbe kisima wewe mwenyewe unywe maji yako peke yako na usiyashiriki nao wengine ni hatari kubwa eeh!

    Maji ya kisima cha watu wengi yameingiliwa na mdudu ukiwa na kiu usiyaonje utaambukizwa eeh.

    Na kiu ya maji imeongezeka watu wanayanywa kila wakati na yanauzwa kote barabarani nani atapona eeh?

    Kwa sababu maji yana mdudu yanapatikana kirahisi ukipita kote utayaona wacha kuyachota eeh.

    Tena na siku hizi na hayo maji yaliyo yaliyoingiwa na mdudu utapewa bure bila kuomba ili mfe wote eeh.

    Yapo kwenye chupa kubwa na ndogo watu wanazipenda zile ndogo wanafikiliria zipo salama wamedanganyika eeh.

    Wanazifunika nusunusu wamefanya hivyo makusudu ili waamushe kiu ya maji usidanganyjike eeh!

    Ndugu jihadhari na maji ya rahisi kachimbe kisima wewe mwenyewe ukiwa na kiu uyanywe maji uliypoyachimba heri.

    Dawa ya mdudu hawajaipata wanaitafuta kotekote umwamini Yesu akuokoea amalize kiu.

    By Faustin Munishi:
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa malenga lakini hukuwa na haja ya kutumia lugha ya mafumbo hivi huku jamvini hakuna watoto.
     
  3. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hi.hi,hi,hi mmm, Hapo penye nyekundu nimecheka!! Kumbe tumegundulika.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mi nishachimba changu ila cjui ninywe yenye tope au masafi?!!
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesomeka
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli malebo anaelimisha!
     
Loading...