Chifu Mtwa wa Wahehe aongoza mikutano 9 ya CHADEMA Kalenga

Chifu Mtwa wa Wahehe aongoza mikutano 9 ya CHADEMA Kalenga

Yericko Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,026
Reaction score
20,513
Baada ya CCM kumlazimisha Chifu Mtwa I kujaribu kukana baraka na sapoti aliyotoa kwa mgombea wa Chadema siku ya uzinduzi, jana Chifu Mtwa II amepanda jukwaani na kutoa sapoti kubwa kwenye mikutano 9, akikemea mambo ya kutithishana majimbo. Alisema huo si uchifu hata kdg na Kalenga hawatakubali.

Kwahisani ya Tumaini Makene toka uwanja wa vita vya ukombozi Kalenga.
 
Last edited by a moderator:
Baba wa uongo...

Nikuope tu ushauri ni haya unayoongopea watu hapa hayana impact yoyote kwa wananchi wa kalenga wasiojua lolote kuhusu JF...

Unajisumbua na kuvuna dhambi bure maana baba wa uongo ni ibilisi...

Msije mkaleta hadithi za "DAFTARI LA WAPIGA KURA HALIKUBORESHWA"
 
Tilianza na Mungu na tutamaliza na Mungu, Chadema mpango mzima kwa ukombozi wa wanyonge, ccm mtatumia mbinu zote chafu, lakini lazima mkae, kwanini utumie nguvu kuwalazimisha watu wakukubali, mtayapata majibu siyo muda.
 
Baada ya CCM kumlazimisha Chifu Mtwa I kujaribu kukana baraka na sapoti aliyotoa kwa mgombea wa Chadema siku ya uzinduzi, jana Chifu Mtwa II amepanda jukwaani na kutoa sapoti kubwa kwenye mikutano 9, akikemea mambo ya kutithishana majimbo. Alisema huo si uchifu hata kdg na Kalenga hawatakubali.

Kwahisani ya Tumaini Makene toka uwanja wa vita vya ukombozi Kalenga.

YERICKO NYERERE!Mbona hujaenda kugombea ubunge Chalinze?

wewe ni mburula sana kila mara lazima uje na mambo ya kutaka kujipatia sifa jf,rudi kwenye ile forums mliyoanzisha mamburula yote mmekosa mashabiki bado unajileta huku.

wakati mnaianzisha na kuja kuipigia promo humu tuliwaambia mtaikimbia kwa sababu kwanza

JF ni baba yenu!

2. JF ni ndiyo iliyowafanya mkajulikana mpaka mkawa mnajiita wakina bonee,na kujitangazia ufalme wa kwa nyerere!

3. Ha ha ha ha ha haaaaa JF bana hii ni sawa na maji ukiacha kuyanywa lazima ufe,hebu ipeleke kule kwenu ikijibiwa na watu 50 tu unipm nikutumie mpesa ukale kwa sababu saivi najua hakuna nyumba za kujenga1
 
Ile forum kuja kukomaa ni baada ya miaka 100.
 
Baba wa uongo...

Nikuope tu ushauri ni haya unayoongopea watu hapa hayana impact yoyote kwa wananchi wa kalenga wasiojua lolote kuhusu JF...

Unajisumbua na kuvuna dhambi bure maana baba wa uongo ni ibilisi...

Msije mkaleta hadithi za "DAFTARI LA WAPIGA KURA HALIKUBORESHWA"

Mama unahangaika mpaka nakuhurumia.Unalipwa zaidi ya buku 7 ?
 
We ni mjinga sana hakuna wenye jf ukisha display hoja mtu yyte anahaki ya kuchagia au kusoma msiwe wajinga na mitandao nyinyi CCM
 
YERICKO NYERERE!Mbona hujaenda kugombea ubunge Chalinze?

wewe ni mburula sana kila mara lazima uje na mambo ya kutaka kujipatia sifa jf,rudi kwenye ile forums mliyoanzisha mamburula yote mmekosa mashabiki bado unajileta huku.

wakati mnaianzisha na kuja kuipigia promo humu tuliwaambia mtaikimbia kwa sababu kwanza

JF ni baba yenu!

2. JF ni ndiyo iliyowafanya mkajulikana mpaka mkawa mnajiita wakina bonee,na kujitangazia ufalme wa kwa nyerere!

3. Ha ha ha ha ha haaaaa JF bana hii ni sawa na maji ukiacha kuyanywa lazima ufe,hebu ipeleke kule kwenu ikijibiwa na watu 50 tu unipm nikutumie mpesa ukale kwa sababu saivi najua hakuna nyumba za kujenga1

Ni lini mtaweza kusema ukweli. Ukweli unaweka watu huru. Hili ulilolisema litawaumbua maana hata giza linaringa sana lakini mwanga ukitokeza tu linskimbia hata uwe mwanga mdogo kiasi gani. Anza kukimbia mwanga unakufikia.
 
Baada ya CCM kumlazimisha Chifu Mtwa I kujaribu kukana baraka na sapoti aliyotoa kwa mgombea wa Chadema siku ya uzinduzi, jana Chifu Mtwa II amepanda jukwaani na kutoa sapoti kubwa kwenye mikutano 9, akikemea mambo ya kutithishana majimbo. Alisema huo si uchifu hata kdg na Kalenga hawatakubali.

Kwahisani ya Tumaini Makene toka uwanja wa vita vya ukombozi Kalenga.

Hivi huyu sapi mkwawa majina ya kwanza yamenitoka na huyu aliyepiga sapot cdm, nani hasa chief wa wazee wa kujitundika?
 
Last edited by a moderator:
Ila ukweli chadema imepwaya. Nachelea kusema ni gharama za kushindwa kutanzua migogoro ya ndani. Always we do not try to run/escape conflicts we always advised to manage them. Conflict management chadema na uongozi wake ni sifuri
 
Back
Top Bottom