waikafashiongallery
New Member
- Aug 27, 2020
- 1
- 0
Hii ni namna ya kisasa ya kuwapa kuku maji na inafaida zifuatazo.
1.kuku hawawezi chafua maji hivyo kuepushwa na magonjwa.
2. Huitaji kubadili maji mara nyingi ndani ya siku kama ukitumia aina nyingine ya vifaa vya maji tulivyozoea.
3. Rahisi kutengeneza na gharama ni nafuu.
Matumizi:
Kuku atadonoa mshale wa njano ili maji yatoke anywe
Mzigo upo njiani utafika baada ya wiki 3..unaweza kuweka oda malipo ni bidhaa itakapofika. Mikoani pia tunatuma.
Pakiti moja ya 25pcs ni 42500/=
Kuanzia pakti 4 ni 37500/=
Kwa wanaohitaji tuwasiliane kwa namba 0718304800 kuweka oda.. View attachment 1554733.
1.kuku hawawezi chafua maji hivyo kuepushwa na magonjwa.
2. Huitaji kubadili maji mara nyingi ndani ya siku kama ukitumia aina nyingine ya vifaa vya maji tulivyozoea.
3. Rahisi kutengeneza na gharama ni nafuu.
Matumizi:
Kuku atadonoa mshale wa njano ili maji yatoke anywe
Mzigo upo njiani utafika baada ya wiki 3..unaweza kuweka oda malipo ni bidhaa itakapofika. Mikoani pia tunatuma.
Pakiti moja ya 25pcs ni 42500/=
Kuanzia pakti 4 ni 37500/=
Kwa wanaohitaji tuwasiliane kwa namba 0718304800 kuweka oda.. View attachment 1554733.