Chezea wababe wa Mererani!


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
33
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 33 145
Brazameni mmoja mpaka pouda katoka zake jijini daslam na bonge la pikipiki kwenda kuliuza Mererani.Alipofika nalo,wanaume wakaliangalia na kulikagua then wakaona ni zuri litawafaa.Wakamwambia jamaa,'pikipiki yako ni nzuri sana,hebu kamata laki 3 jombaa'.Jamaa akahamaki na kuanza kutukana,'washenzi nini,kaeni na hiyo hela mkaitumie kununua uji'.Mtemi mmoja akajibu,'okay kama hutaki kupokea hii pesa,tunampa huyu dogo laki 1 akupige halafu baada ya hapo tunakupa laki 2 iliyobaki then tunatembea na mashine.Kweli dogo akapewa laki 1,akamuivisha yule brazameni kisawasawa,wakampa laki 2 iliyobaki halafu wakaondoka na pikipiki.Brazameni akaitumia ile laki 2 kwa nauli kwenda arusha town,akajitibu majeraha and then akadaka basi kurejea dar.
 
C

Chamamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
309
Likes
11
Points
35
C

Chamamu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
309 11 35
Tehe tehe tehe anchezea yeye?
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Likes
249
Points
60
Age
29
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 249 60
Yamekukuta nin?
 

Forum statistics

Threads 1,274,183
Members 490,604
Posts 30,503,743