Afu wote hao ni maCCM.Hawa wote waliopokea pesa za wizi ni wa kutia rumande ili waunganishwe na kesi ya wezi singa Rugemarila bila kumsahau yule mnikulu Shaban Gurumo na mke wa kizito Ikulu aliyedaiwa kupokea kati ya bilioni 2 mpaka 5 za pesa za wezi.
Soon utawaona kizimbani
Fundi viatu wa MaguSi kwa undumilakuwili wa bwana yule, lakini ngoja tusubiri tuone. Yule Said Lugumi hata kumtaja anaogopa sijui alikamatishwa mshiko wa kiasi gani maana woga aliokuwa nao kwa Lugumi si bure.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Narudia tena, "Hakuna pesa ya serikali itakayopotea, yeyote aliyehusika ataitoa pesa hiyo kupitia tundu lolote la mwili"
Na hiyo be come sijaelewa ni niniHivi una hata Degree wewe Nyumbu?
Unajadili mambo yaliyokuzidi uwezo.
BecomeYou be come the first place to comment in thread
Swissme
Kingereza hakipandi andika kiswahili ndugu yangu!You be come the first place to comment in thread
Swissme
Weka chako tuone.Kingereza hakipandi andika kiswahili ndugu yangu!
Mimi sijui ndo maana naandika kiswahili! Kila siku nakukanya usiandike usichokifahamu. Watu wenye misimamo mikali kama wewe si VILAZA ndugu yangu. Jaribu kuproofread kila andiko usisahau (r na l)Weka chako tuone.
Swissme
Kiongozi wetu Anataka wajukuu zetu wamuweke kwenye kundi gani kwa kauli zake hizo zisizo na weledi ndani yake?Narudia tena, "Hakuna pesa ya serikali itakayopotea, yeyote aliyehusika ataitoa pesa hiyo kupitia tundu lolote la mwili"
Juma Ponda Mali (JPM).....duhh ngoja nimwambie Mh. tuone kama atafurahi[emoji23][emoji23][emoji23]TRA,PCCB,PoliceCCM hawana njia au namna yeyote yakuwakamata hao hadi wapewe Go Ahead ya Juma Ponda Mali