spencer JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 3,599 Reaction score 3,226 Dec 30, 2010 #1 GrEatThinkers, Hukumu ya Chenge siitofautishi na ile ya Ditopile, Kama ni Sinema basi hii ya Chenge Ni Ditopile Part 2. Je Part 2 itaishaje?? Swali kwenu wana JF!
GrEatThinkers, Hukumu ya Chenge siitofautishi na ile ya Ditopile, Kama ni Sinema basi hii ya Chenge Ni Ditopile Part 2. Je Part 2 itaishaje?? Swali kwenu wana JF!
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,275 Reaction score 24,704 Dec 30, 2010 #2 Ni kwelii kabisa na imeanza Episode 1......Yule bwana mdogo aliepata ajali na wangwe.....
spencer JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 3,599 Reaction score 3,226 Dec 30, 2010 Thread starter #3 DOgo hivi bado anasota Jela Eeh? Ni kweli alikosa pesa ya kulipa alikosa au hapo sheria inasemaje wandugu?
DOgo hivi bado anasota Jela Eeh? Ni kweli alikosa pesa ya kulipa alikosa au hapo sheria inasemaje wandugu?
Gang Chomba Platinum Member Joined Feb 29, 2008 Posts 20,734 Reaction score 4,871 Dec 30, 2010 #4 hatuwezi kuheshimiana bila Damu kumwagika...
M mageuzi1992 JF-Expert Member Joined Apr 9, 2010 Posts 2,502 Reaction score 257 Dec 30, 2010 #5 Jana si sinema tu bali ilikuwa comedy! Mnadanganya watu mpaka wanastukia weee vijisenti weee hukumu ya kweli inakuja wee
Jana si sinema tu bali ilikuwa comedy! Mnadanganya watu mpaka wanastukia weee vijisenti weee hukumu ya kweli inakuja wee
N-handsome JF-Expert Member Joined Jan 23, 2008 Posts 2,453 Reaction score 561 Dec 30, 2010 #6 Atafia Motel kama mwenzie ila yeye juu ya kiuno au bafuni
GEOMO Senior Member Joined Jul 11, 2009 Posts 105 Reaction score 23 Dec 30, 2010 #7 Gang Chomba said: hatuwezi kuheshimiana bila Damu kumwagika... Click to expand... japokuwa halikuwa kusudio letu tunatamani sana kuendelea kuwa mfano wa nchi ya amani duniani lakini ukweli ndio huo kwamba utulivu wetu ndio unaotuponza na ikibidi tutafikia huko maana huu sasa ni uzoba.
Gang Chomba said: hatuwezi kuheshimiana bila Damu kumwagika... Click to expand... japokuwa halikuwa kusudio letu tunatamani sana kuendelea kuwa mfano wa nchi ya amani duniani lakini ukweli ndio huo kwamba utulivu wetu ndio unaotuponza na ikibidi tutafikia huko maana huu sasa ni uzoba.
L Leornado JF-Expert Member Joined Nov 12, 2010 Posts 1,529 Reaction score 200 Dec 30, 2010 #8 Hivi Chenge aki...... mtalia au mtafurahi?? mtamkumbuka kwa mchango upi kwa TZ?.... Naona kawatoka watz 100%
Hivi Chenge aki...... mtalia au mtafurahi?? mtamkumbuka kwa mchango upi kwa TZ?.... Naona kawatoka watz 100%
Mkereketwa JF-Expert Member Joined May 19, 2007 Posts 202 Reaction score 25 Dec 30, 2010 #9 This Is Africa
The Dreamer JF-Expert Member Joined Feb 2, 2009 Posts 1,282 Reaction score 21 Dec 30, 2010 #10 The rule of thumb is "if you cant fight them, join them"
spencer JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 3,599 Reaction score 3,226 Dec 30, 2010 Thread starter #11 Leornado said: Hivi Chenge aki...... mtalia au mtafurahi?? mtamkumbuka kwa mchango upi kwa TZ?.... Naona kawatoka watz 100% Click to expand... Huyo Chenge kwa kiburi alicho nacho hata AKI......Siwezi hata kutoka chozi.
Leornado said: Hivi Chenge aki...... mtalia au mtafurahi?? mtamkumbuka kwa mchango upi kwa TZ?.... Naona kawatoka watz 100% Click to expand... Huyo Chenge kwa kiburi alicho nacho hata AKI......Siwezi hata kutoka chozi.
D docotera Member Joined Dec 28, 2010 Posts 31 Reaction score 1 Dec 30, 2010 #12 kwani mmsesahau kuwa majina yana maana ameipiga chenga hata sheria kipa katiba kafungwa,
spencer JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 3,599 Reaction score 3,226 Dec 30, 2010 Thread starter #13 docotera said: kwani mmsesahau kuwa majina yana maana ameipiga chenga hata sheria kipa katiba kafungwa, Click to expand... Kwa wanyantuzu: Maana yake ni Mwenge ule wa Majani uliowashwa. Unahusishwa na Imani ya kishirikina pia. Kwa hiyo usishangae kuona alinaswa na kamera akiweka unga mweupe Bungeni Dodoma ktk viti vya wengine ili wasimlipue.
docotera said: kwani mmsesahau kuwa majina yana maana ameipiga chenga hata sheria kipa katiba kafungwa, Click to expand... Kwa wanyantuzu: Maana yake ni Mwenge ule wa Majani uliowashwa. Unahusishwa na Imani ya kishirikina pia. Kwa hiyo usishangae kuona alinaswa na kamera akiweka unga mweupe Bungeni Dodoma ktk viti vya wengine ili wasimlipue.