Cheka Uongeze Muda wa Kuishi


Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Hiyo yenye maduala mekundu .... yaani nimecheka kwa sauti ofisini.... mweeeee...!!!
 
Shebeneza

Shebeneza

Senior Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
Age
38
Shebeneza

Shebeneza

Senior Member
Joined Jul 21, 2013
139 0 0
Hiyo ya mwisho ndo funga mwaka...
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657