Cheka na wewe

Kiraka Kikuu

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Posts
5,903
Reaction score
2,001
Mtoto mmoja alirudi kwao akiwa amenuna balaa!
Mama:Kulikoni?
Mtoto:Leo mwalim wa hesabu hakuja!
Kuskia hivo,mama akafurahi akijua mwanae anapenda shule!
Mama:Nitakutafutia mwalim wa hesabu akufundishe hapa nyumbani.
Mtoto:Hapana mama! Mwalim ambaye hajaja ndio huwa anauza ubuyu,leo tumeukosa...{akaanza kulia!}
 
Duh kwa mtoto hiyo inaweza kutokea
 
Very nyc joke that reflect the reality of todays kids.
Nice joke I like it.
 
hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kweli dogo ni soo
 

hahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaa!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…