Atukuzwaye
Senior Member
- Oct 5, 2026
- 122
- 127
Mwenyekiti wa CHADEMA STUDENTS ORGANIZATION (CHASO) Mkoa wa Mwanza, Japhet Manyama Zakayo amjia juu Geofrey Kiliba baada ya kauli yake ya kwamba Rais Samia Suluhu Hassan alifiwa na mume wake na hakuna kiongozi yoyote wa CHADEMA alikwenda kumuona.
Kauli hiyo ya Kiliba imefanya Mwenyekiti wa CHASO kuhoji na kusema "kuna mwanafunzi anaitwa James Temba alikatwa kichwa na hukutoa tamko lolote"
Soma pia: Kiliba: Rais Samia alifiwa na Mume wake mpendwa lakini hakuna kiongozi wa Chadema hata mmoja aliyeenda msibani
Soma pia: Kiliba: Rais Samia alifiwa na Mume wake mpendwa lakini hakuna kiongozi wa Chadema hata mmoja aliyeenda msibani