P Pulpitis Senior Member Joined Jun 24, 2012 Posts 116 Reaction score 26 Jun 28, 2012 #1 Hakimu. Wewe binti uligundua kuwa umefanyiwa kitendo hicho cha kubakwa baada yao muda gani? Changudoa., niligundua tu baada ya bank taller kuniambia cheque niliyotaka kudeposit ni fake.
Hakimu. Wewe binti uligundua kuwa umefanyiwa kitendo hicho cha kubakwa baada yao muda gani? Changudoa., niligundua tu baada ya bank taller kuniambia cheque niliyotaka kudeposit ni fake.
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jun 28, 2012 #2 Atakoma.
Kibwebwe JF-Expert Member Joined Jun 26, 2012 Posts 826 Reaction score 266 Jun 28, 2012 #3 Amekupwa huyo
KML JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 861 Reaction score 134 Jun 28, 2012 #4 ngoja nifikilie......
Mau Senior Member Joined Apr 8, 2009 Posts 176 Reaction score 10 Jun 30, 2012 #5 ha! Alilipwa kwa cheque then ikabounce anataka kugeuza kibao kuwa kabakwa!
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jul 1, 2012 #6 Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
Bishop Hiluka R I P Joined Aug 12, 2011 Posts 7,150 Reaction score 14,730 Jul 1, 2012 #7 Duh!...:eek2: