Chanell za bure kwenye ving'amuzi vipi?!

yahoo

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,452
2,000
Wakati watanzania wanaingia kwenye mfumo Wa digitali, tuliambiwa tutapewa Chanel 7 za bure ambazo ni local.kweli tukawa tunapewa,lakini siku hizi hali imegeuka kiasi kwamba kama haujalipia hauoni stesheni yoyote au utaachiwa kaTBC na tv1 (kwa sisi Wa star times) he TCRA na wizara husika mlitudanganya au wenye ving'amuzi wanavunja Sheria?
 

TzHacker

Member
Jun 9, 2017
5
45
"CHANNEL and not chanell"
Kwakuwa tumesema hatuwapi mchanga wa bure na wao wamesema hawatup channel za bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom