Chakula cha mifugo kwa bei chee kabisa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chakula cha mifugo kwa bei chee kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mary Glory, Mar 6, 2012.

  1. M

    Mary Glory Senior Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman chakula cha mifugo hasa nguruwe au ngombe kinauzwa kwa bei chee kabisa.chakula hiki ni special kwani kina mchanganyiko wa vitu vifuatavyo:

    1.pumba
    2.ngano
    3.unga wa mahindi
    4.mahindi yenyewe.
    ni kizuri na kinanenepesha sana mifugo hasa nguruwe kwa muda mfupi.bei ni nzuri tutaelewana.kwa anaehitaji please piga namba hii


    karibuuuuuuuuu
     
  2. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sema bei kabisa ndugu tupunguze gharama za simu.
     
  3. S

    Sally Member

    #3
    May 3, 2013
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona hakuna namba ya simu?
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Itakua ni hii(karibuuuuuuuu)
     
Loading...