Chakula Bora cha Mifugo yako Kinapatikana Hapa

Chakula Bora cha Mifugo yako Kinapatikana Hapa

HELA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Posts
200
Reaction score
192
Tunauza Chakula cha mifugo (kuku,nguruwe,ng'ombe) chenye virutubisho mara tatu ya chakula cha kawaida na bei yake ni nafuu zaidi

Kwawanaohitaji au maelezo zaidi

Wasiliana nasi kuputia namba hizi

Karibuni sana.

chakula cha mifugo.jpg
 
Tunauza Chakula cha mifugo chenye virutubisho mara tatu ya chakula cha kawaida na bei yake ni nafuu zaidi

Kwawanaohitaji au maelezo zaidi

Wasiliana nasi kuputia namba hizi 0655 691 951/ 0652715017

Karibuni sana.

View attachment 547461
Badala ya kumpa MTU somo namna gani anaeza kuzalisha Majani hayo ili Na yy aeze kutengeneza kupunguza garama za chakula cha Kuku we unamuzia kwa kilo sh3000 huo in ujinga kabisa
 
Badala ya kumpa MTU somo namna gani anaeza kuzalisha Majani hayo ili Na yy aeze kutengeneza kupunguza garama za chakula cha Kuku we unamuzia kwa kilo sh3000 huo in ujinga kabisa
Hiyo ni Hydroponic Folder ndugu mbona wafugaji wengi wanazalisha tu ata wewe ukitaka kujifunza inawezekana Mdau kafanya vyema kuchangamkia fulsa.
 
Back
Top Bottom