Chagulani aliipigia kula cdm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagulani aliipigia kula cdm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fered mbataa, Sep 29, 2012.

  1. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    diwani wa chadema aliyevuliwa uawanachama adam chagulani aliipigia kura cdm ila cuf ndo wameshindwa kuvunja ndoa yao. Cuf waliwafuata cdm nje ya ukumbi na kuwashawishi warudi wapige kura kwani wao watawaunga cdm ili washinde lakini cuf hawakufanya hivyo ndo ushindi wa ccm ulivyokuwa. Then ccm imefanya uchaguzi wa ilemela ushindwe kufanyika ili kamati maalum nchini ya ccm iyongoze halmashauri ya ilemela.

    Source wenje mwenyewe redioni kwa neema fm
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,329
    Likes Received: 5,054
    Trophy Points: 280
    Mkuu una uhakika gani kuwa Chagulani aliipigia Chadema?, una uhakika gani kuwa CUF hawakuipigia Chadema?....... hicho ulichokisema kinaweza kuwa kinyume chake
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nonesence kabsa....
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM tusitafute mchawi nje! Hapa mzizi wa fitna ni ' first lady' wetu! Ndiye anayeyumbisha chama
     
  5. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenje mwenyewe aliyekuwa ndani ya uchaguzi ndo anaelezea hayo, kura za cdm walizopata ni idadi ya madiwani wao 8, ccm ni idadi yao 8 na 3 wa cuf ndo unapata ushindi wa kura 11
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Chagulani si alivuliwa uanachama wa Chadema?

    Sasa inakuwaje anaingia kwenye kikao cha baraza la madiwani na kupiga kura?
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kwa hiyo chagulani ni CDM au ni pandikizi anaetaka aaminike?
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,088
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    Inasemekana aliingia kwa amri ya mahakama.
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,909
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mambo ya mahakama mkuu. Kafulila na Rashid Hamad wanaendelea kutafuna pesa yetu wakati kisheria si wabunge tena.
     
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,909
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Inawezekana asiwe pandikizi. CDM tujaribu kujenga utamaduni wa kuwavumilia wenye mawazo tofauti na viongozi.
     
  11. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi: Babu kauza safari yake ya mwanza alikwenda kuchukua cheque ya 270mil, katumika na CCM kuwafukuza madiwani.
     
  12. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Huo uchaguzi,haukuwa wa SIRI? Tumesha fafanuliwa hapa kuwa CCM,ina jumla ya Madiwani 7,ikawahamishia huko wengine wawili kutoka Ilemela,na kuwa 9.
    Mi nadhani,hizo kura mbili zilizoongezeka CCM,ni ya Chagulani,na nyingine kutoka CUF. Hiyo kura ya 8 ya CHADEMA,imetoka kwa CUF,aliyeahidiwa U-naibu Meya.
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mungu wetu ni mwema hata hivyo sio matakwa ya wananchi wa mwanza ni uhuni wa watu wachache kwa sababu zao binafsi,ila hakuna lenye mwanzo lisilokuwa na mwisho.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Uongo hushusha adhi hasa ukiwa mtu mzima.

     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yote mema Mungu wetu yupo na ni mwema atafanya ushindi kwa wakati wake
     
Loading...