CHADEMA zingatieni ujumbe huu


Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
498
Likes
340
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
498 340 80
Kwanza kabisa napenda kuwatakia Jumapili njema wana Great thinkers. Pia mimi ni UVCCM lengo la kuanzisha uzi huu ni kutoa ushauri kwa CHADEMA na Vyama vingine vya Upinzani wafanye mambo ambayo yana manufaa kwa wananchi na sio vinginevyo.

Hapo wakishirikiana na Serikali iliyopo madarakani katika kuleta maendeleo mbalimbali kwa wananchi katika Nchi yetu ya Tanzania. Nimeandika uzi huu nikiwa kama kijana mwenye kuipenda nchi yangu ikisonga mbele.

Mara nyingi vyma vya Upinzani hasa wale Chadema wao mara nyingi hupinga hata mambo ya msingi ya kulijenga Taifa letu. Hii haitaweza kutuweka katika uchumi wa kati. CCM wanajaribu kujenga lakini wenzetu wapinzani kazi yao ni kupinga as if they have mandatory in this country.

Please nawaomba sana wapinzani tuunge mkono juhudi zinazofanywa na Chama cha mapinduzi na Serikali iliyopo madarakani. Jaribuni hata kubuni Shule, Kiwanja au NGO's kwa jina au brand ya Chadema. Maana naona viwanja, Shule Ccm, Soko Com na vingine kibao taifa hili ni vya Ccm.

Sijawahi kusikia hiki ni Chadema. Hivi nyie sio wabunifu mpaka muwe hamna kitu na kazi yenu kuu ni kupinga tuuuu? Zingatieni ushauri wangu. Naomba tena mzingatie ushauri wangu. Mnafikiri kama Chama kubwa Ccm kitakapoamua kupumzika kuwa madarakani nyie Ukawa na Chadema yenu mtaanzia wapi kuliongoza Taifa hili la Tanzania? Kusuka au kunyoa ni maamuzi yenu.

Ahsante sana kwa kusoma l
Mungu tubariki sisi sote na Taifa letu.
Mbariki pia na Rais wetu Kipenzi Dr John Pombe Joseph Magufuli.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
kwanini usijikite kuishauri ccm na jumuiya yako maana imekosa mweleko?
Mungu ibariki Tanzania
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
70,201
Likes
32,461
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
70,201 32,461 280
Kwanza kabisa napenda kuwatakia Jumapili njema wana Great thinkers. Pia mimi ni UVCCM lengo la kuanzisha uzi huu ni kutoa ushauri kwa CHADEMA na Vyama vingine vya Upinzani wafanye mambo ambayo yana manufaa kwa wananchi na sio vinginevyo. Hapo wakishirikiana na Serikali iliyopo madarakani katika kuleta maendeleo mbalimbali kwa wananchi katika Nchi yetu ya Tanzania. Nimeandika uzi huu nikiwa kama kijana mwenye kuipenda nchi yangu ikisonga mbele. Mara nyingi vyma vya Upinzani hasa wale Chadema wao mara nyingi hupinga hata mambo ya msingi ya kulijenga Taifa letu. Hii haitaweza kutuweka katika uchumi wa kati. CCM wanajaribu kujenga lakini wenzetu wapinzani kazi yao ni kupinga as if they have mandatory in this country. Please nawaomba sana wapinzani tuunge mkono juhudi zinazofanywa na Chama cha mapinduzi na Serikali iliyopo madarakani. Jaribuni hata kubuni Shule, Kiwanja au NGO's kwa jina au brand ya Chadema. Maana naona viwanja, Shule Ccm, Soko Com na vingine kibao taifa hili ni vya Ccm. Sijawahi kusikia hiki ni Chadema. Hivi nyie sio wabunifu mpaka muwe hamna kitu na kazi yenu kuu ni kupinga tuuuu? Zingatieni ushauri wangu. Naomba tena mzingatie ushauri wangu. Mnafikiri kama Chama kubwa Ccm kitakapoamua kupumzika kuwa madarakani nyie Ukawa na Chadema yenu mtaanzia wapi kuliongoza Taifa hili la Tanzania? Kusuka au kunyoa ni maamuzi yenu.

Ahsante sana kwa kusoma l
Mungu tubariki sisi sote na Taifa letu.
Mbariki pia na Rais wetu Kipenzi Dr John Pombe Joseph Magufuli.
Kawashauri ma ccm wenzako
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,008
Likes
473
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,008 473 180
Hayo yote umewauliza maccm waliyapata vp? Kundi la wezi na waporaji miradi yote waliyonayo ilikua mali za serikali wakataifisha na sasa ni mali za ccm.

Pili ni ubunifu upi ambao unataka ufanyike ambao ccm haitauhujumu? Angalia tu hata kupitia miji ambayo upinzani imetawala jinsi serikali inavyoingilia kazi na kudhoofisha upinzani, mfano mzuri ni hospitali iliyokuwa ijengwe arusha story yake unaijua... hayo ndo unataka upinzani uendelee kufanyiwa
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,522
Likes
9,325
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,522 9,325 280
Kashauri chama chakavu liache kutafuna rambi rambi
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,867
Likes
12,089
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,867 12,089 280
Subiri matusi
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,346
Likes
1,040
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,346 1,040 280
Hahaha sidhani kama watakuja kwa sababu huo ni ukweli kabisa
 
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
498
Likes
340
Points
80
Don san tan

Don san tan

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
498 340 80
Hawa Machadema mara nyingi yanaishi kwa utapeli, matusi na uwongo. Mimtu imebaki kubadili gia angani, kuropoka na kuipinga Serikali iliyopo madarakani. Ni watu wa sarakasi bila faida. Na hapa yamekuja kupinga uzi huu unaowapa Ukweli wa mambo.
Endeleeni kuzungusha mikono!!! Makamanda Piiiipoooooooooz........ Mabadilikoooooo Lowassaaaaa!!.... Lowassaaaaaaa mabadilikoooooo! '!! Pipoooooooozzzzz!
 
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
925
Likes
700
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
925 700 180
Nimeona uvivu hatakusoma uzi wako wote maana nimeona mafyongo tuuuu
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,843
Likes
1,614
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,843 1,614 280
Kweli jamaa angu wakifanyia kazi ushauri wako watafika mbali
 
hotel

hotel

Senior Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
135
Likes
84
Points
45
Age
39
hotel

hotel

Senior Member
Joined Sep 14, 2016
135 84 45
Hawa Machadema mara nyingi yanaishi kwa utapeli, matusi na uwongo. Mimtu imebaki kubadili gia angani, kuropoka na kuipinga Serikali iliyopo madarakani. Ni watu wa sarakasi bila faida. Na hapa yamekuja kupinga uzi huu unaowapa Ukweli wa mambo.
Endeleeni kuzungusha mikono!!! Makamanda Piiiipoooooooooz........ Mabadilikoooooo Lowassaaaaa!!.... Lowassaaaaaaa mabadilikoooooo! '!! Pipoooooooozzzzz!
Umewashauri vema Sana Mr Lusinde.
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Likes
498
Points
80
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 498 80
Utumbo mtupu
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
ukiwashauri kudeki barabara wakati lowassa anapita hapo watakuelewa maana wako kama misukule!!!!
 
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
5,050
Likes
4,317
Points
280
Age
31
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
5,050 4,317 280
Mbona mpo toka Uhuru 1961 lakini maisha bado duni
 
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
Mbona mpo toka Uhuru 1961 lakini maisha bado duni
hata nikikuliza una kuku wangapi utasema huna hata moja japo ardhi ya tanzania ni kubwa sana na mahali pa kufugia ni pakubwa!! ulitaka CCM ikujengee kibanda cha kuku?
 
T

tanzanite miner

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
257
Likes
165
Points
60
Age
49
T

tanzanite miner

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
257 165 60
Kwanza kabisa napenda kuwatakia Jumapili njema wana Great thinkers. Pia mimi ni UVCCM lengo la kuanzisha uzi huu ni kutoa ushauri kwa CHADEMA na Vyama vingine vya Upinzani wafanye mambo ambayo yana manufaa kwa wananchi na sio vinginevyo.

Hapo wakishirikiana na Serikali iliyopo madarakani katika kuleta maendeleo mbalimbali kwa wananchi katika Nchi yetu ya Tanzania. Nimeandika uzi huu nikiwa kama kijana mwenye kuipenda nchi yangu ikisonga mbele.

Mara nyingi vyma vya Upinzani hasa wale Chadema wao mara nyingi hupinga hata mambo ya msingi ya kulijenga Taifa letu. Hii haitaweza kutuweka katika uchumi wa kati. CCM wanajaribu kujenga lakini wenzetu wapinzani kazi yao ni kupinga as if they have mandatory in this country.

Please nawaomba sana wapinzani tuunge mkono juhudi zinazofanywa na Chama cha mapinduzi na Serikali iliyopo madarakani. Jaribuni hata kubuni Shule, Kiwanja au NGO's kwa jina au brand ya Chadema. Maana naona viwanja, Shule Ccm, Soko Com na vingine kibao taifa hili ni vya Ccm.

Sijawahi kusikia hiki ni Chadema. Hivi nyie sio wabunifu mpaka muwe hamna kitu na kazi yenu kuu ni kupinga tuuuu? Zingatieni ushauri wangu. Naomba tena mzingatie ushauri wangu. Mnafikiri kama Chama kubwa Ccm kitakapoamua kupumzika kuwa madarakani nyie Ukawa na Chadema yenu mtaanzia wapi kuliongoza Taifa hili la Tanzania? Kusuka au kunyoa ni maamuzi yenu.

Ahsante sana kwa kusoma l
Mungu tubariki sisi sote na Taifa letu.
Mbariki pia na Rais wetu Kipenzi Dr John Pombe Joseph Magufuli.
Mpenzi wako wewe..
Dangote anaondoka unatuletea mambo ya upenzi sisi..wewe vipi wewe. "!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,518
Likes
6,882
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,518 6,882 280
T
hata nikikuliza una kuku wangapi utasema huna hata moja japo ardhi ya tanzania ni kubwa sana na mahali pa kufugia ni pakubwa!! ulitaka CCM ikujengee kibanda cha kuku?
Tobaaaaa! Mbavu zangu Mie!!!
 
Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
397
Likes
187
Points
60
Jim007 2

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
397 187 60
Kwanza kabisa napenda kuwatakia Jumapili njema wana Great thinkers. Pia mimi ni UVCCM lengo la kuanzisha uzi huu ni kutoa ushauri kwa CHADEMA na Vyama vingine vya Upinzani wafanye mambo ambayo yana manufaa kwa wananchi na sio vinginevyo.

Hapo wakishirikiana na Serikali iliyopo madarakani katika kuleta maendeleo mbalimbali kwa wananchi katika Nchi yetu ya Tanzania. Nimeandika uzi huu nikiwa kama kijana mwenye kuipenda nchi yangu ikisonga mbele.

Mara nyingi vyma vya Upinzani hasa wale Chadema wao mara nyingi hupinga hata mambo ya msingi ya kulijenga Taifa letu. Hii haitaweza kutuweka katika uchumi wa kati. CCM wanajaribu kujenga lakini wenzetu wapinzani kazi yao ni kupinga as if they have mandatory in this country.

Please nawaomba sana wapinzani tuunge mkono juhudi zinazofanywa na Chama cha mapinduzi na Serikali iliyopo madarakani. Jaribuni hata kubuni Shule, Kiwanja au NGO's kwa jina au brand ya Chadema. Maana naona viwanja, Shule Ccm, Soko Com na vingine kibao taifa hili ni vya Ccm.

Sijawahi kusikia hiki ni Chadema. Hivi nyie sio wabunifu mpaka muwe hamna kitu na kazi yenu kuu ni kupinga tuuuu? Zingatieni ushauri wangu. Naomba tena mzingatie ushauri wangu. Mnafikiri kama Chama kubwa Ccm kitakapoamua kupumzika kuwa madarakani nyie Ukawa na Chadema yenu mtaanzia wapi kuliongoza Taifa hili la Tanzania? Kusuka au kunyoa ni maamuzi yenu.

Ahsante sana kwa kusoma l
Mungu tubariki sisi sote na Taifa letu.
Mbariki pia na Rais wetu Kipenzi Dr John Pombe Joseph Magufuli.
Asante sana kada mwenzangu wa Chama pendwa....sasa hawa nyumbu badala ya kukushukuru watajikita kutoa mapovu.....Naipenda CCM mpaka naumwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632