CHADEMA YAZINDUA KAMPENI ZA UDIWANI KAHAMA

Feb 21, 2015
73
95
Leo tarehe 4/1/2017 chama pendwa chama kilichokuwa kinasubiliwa na wanainchi kwa hamu na shauku kubwa kimezindua kampeni zake kata ya ISAGEHE wilayani Kahama uchaguzi huu umekuja baada ya diwani wa kata hyo kufariki mwaka jana

katika uzinduzi wa kampeni hizo zilizohudhuiliwa na
makamanda wengi wa chama hicho akiwemo mh Lembeli
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom