Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 May 19, 2013 #21 thatha said: Kumbe wanaamini CCM bado ni tishio arusha tofauti na ambavyo wamekuwa wakijinadi kuwa hata wakisimamisha jiwe litashinda tu Click to expand... Jiw mbona zuri.. Arusha hata wakisimamisha kinyesii kinashinda
thatha said: Kumbe wanaamini CCM bado ni tishio arusha tofauti na ambavyo wamekuwa wakijinadi kuwa hata wakisimamisha jiwe litashinda tu Click to expand... Jiw mbona zuri.. Arusha hata wakisimamisha kinyesii kinashinda
M majebere JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 4,990 Reaction score 1,839 May 19, 2013 #22 Kila siku mnajisifu humu jf kuwa arusha hakuna ccm,sasa hizi gharama zote za nini? Si mgeweka jiwe na likashinda bila hata kutumia shilingi
Kila siku mnajisifu humu jf kuwa arusha hakuna ccm,sasa hizi gharama zote za nini? Si mgeweka jiwe na likashinda bila hata kutumia shilingi
M majebere JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 4,990 Reaction score 1,839 May 19, 2013 #23 Saint Ivuga said: Jiw mbona zuri.. Arusha hata wakisimamisha kinyesii kinashinda Click to expand... kinyesi tayari mnacho kinawawakilisha bungeni
Saint Ivuga said: Jiw mbona zuri.. Arusha hata wakisimamisha kinyesii kinashinda Click to expand... kinyesi tayari mnacho kinawawakilisha bungeni
Isaac JK JF-Expert Member Joined Feb 15, 2012 Posts 563 Reaction score 92 May 19, 2013 #24 kila la her
TOFU JF-Expert Member Joined Aug 26, 2012 Posts 572 Reaction score 196 May 19, 2013 #25 MaCcm Arusha Muisahau kabisaaaaaaaa... Bora apewe Jibwa yanayozunguka apo jijini kilikoni Ccm Ccm ni Janga
MaCcm Arusha Muisahau kabisaaaaaaaa... Bora apewe Jibwa yanayozunguka apo jijini kilikoni Ccm Ccm ni Janga
Kionariso JF-Expert Member Joined Mar 4, 2013 Posts 268 Reaction score 29 May 19, 2013 #26 Unadhani wasipotumia helikopta wanawezaje kuviona vituo hewa vya kupigia kura magamba mnavyojenga kwenye miti mirefu, ha ha ha
Unadhani wasipotumia helikopta wanawezaje kuviona vituo hewa vya kupigia kura magamba mnavyojenga kwenye miti mirefu, ha ha ha
Masanilo Platinum Member Joined Oct 2, 2007 Posts 22,282 Reaction score 4,556 May 25, 2013 #27 thatha said: Kumbe wanaamini CCM bado ni tishio arusha tofauti na ambavyo wamekuwa wakijinadi kuwa hata wakisimamisha jiwe litashinda tu Click to expand... Müll (rubbish in German) post
thatha said: Kumbe wanaamini CCM bado ni tishio arusha tofauti na ambavyo wamekuwa wakijinadi kuwa hata wakisimamisha jiwe litashinda tu Click to expand... Müll (rubbish in German) post