Asante chama changu makini, mnanipa zawadi ya 2014 huku naona kwa macho yangu ya nyama,
Nasikia wameifukuzana tena ngoja tusubiri.kwani kuna nini?
Juha ni wewe usiyejitambua unawasemea wenginekama hujui ni ujuha wako tu.
Shukrani tunasubiri hizo taarifa.
Asante chama changu makini, mnanipa zawadi ya 2014 huku naona kwa macho yangu ya nyama,
Asante chama changu makini, mnanipa zawadi ya 2014 huku naona kwa macho yangu ya nyama,
Wewe inakuuma nini au ni almradi buku saba imeingia kwenye pochi.Nasikia wameifukuzana tena ngoja tusubiri.
Hivi Shibuda yuko wapi!!Hasikiki sku hizi
Nasikia wameifukuzana tena ngoja tusubiri.