CHADEMA wasaka anwani za wagombea CCM wa kura za maoni wasioteuliwa


mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,182
Likes
622
Points
280
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,182 622 280
WanaJf, salaam!
Ni vigumu kuamini hili lakini pia ni aibu kwa chama kikubwa kama CHADEMA kuanza kusaka anwani na namba za simu za makada waliokuwa wanagombea ubunge ndani ya CCM na kwa bahati mbaya hawakuweza kuteuliwa. Nia ya viongozi hao kusaka mawasiliano yao ni kutaka kuanza kuwarubuni ili wahamie kwao.

Ninachowashauri ndugu zangu mliokuwa mnagombea kura za maoni kaeni njia kuu bila kubabaika kwa kuwa Mhe. John Pombe Magufuli asingeweza kumteua kila mmoja kushika uongozi wa nchi hii; naamini kuwa kazi bado zipo nyingi na MUNGU atawasimamisha kwa wakati aupendao. Lakini pia katika mazingira yenu endeleeni kukihubiri CCM ili kijijenge zaidi na kuongeza idadi ya wafuasi.

Lakini katika vita ya kusaka ubunge endeleeni kujiweka sawa kwa kuwa miaka haikawii kuisha - jiimarisheni na kushiriki na wananchi kwa mambo mbalimbali ya kijamii ili wananchi wawakumbuke. Changieni madawati, CHIF, na kutatua kero za wananchi kama bodaboda n.k
Nachowathibitishia ni kuwa hata Mhe. Dkt. John Magufuli alipoanza siasa mara ya kwanza Biharamulo alianguka na hakuteuliwa kushika nafasi yoyote nchini wala hakuhama chama.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!!!!!!!!
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Hii nayo thread ........Na waliokuwa DED na DC unaujumbe gani? Uoga mara hii .....
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,435
Likes
5,374
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,435 5,374 280
Wewe ni yule msemaji wa chama? By the way CDM kusaka wanachama ni tatizo? Kumrubuni mtu above 18 nayo ipo?
 
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,182
Likes
764
Points
280
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,182 764 280
Wanasiasa Wa Tanzania ktk ubora wa vituko vyao.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
568
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 568 280
Huyu inawezekana ni yule msemaji wa CCM kujibizana naye ni kupoteza energy bure ........
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,410
Likes
3,719
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,410 3,719 280
WanaJf, salaam!
Ni vigumu kuamini hili lakini pia ni aibu kwa chama kikubwa kama CHADEMA kuanza kusaka anwani na namba za simu za makada waliokuwa wanagombea ubunge ndani ya CCM na kwa bahati mbaya hawakuweza kuteuliwa. Nia ya viongozi hao kusaka mawasiliano yao ni kutaka kuanza kuwarubuni ili wahamie kwao.

Ninachowashauri ndugu zangu mliokuwa mnagombea kura za maoni kaeni njia kuu bila kubabaika kwa kuwa Mhe. John Pombe Magufuli asingeweza kumteua kila mmoja kushika uongozi wa nchi hii; naamini kuwa kazi bado zipo nyingi na MUNGU atawasimamisha kwa wakati aupendao. Lakini pia katika mazingira yenu endeleeni kukihubiri CCM ili kijijenge zaidi na kuongeza idadi ya wafuasi.

Lakini katika vita ya kusaka ubunge endeleeni kujiweka sawa kwa kuwa miaka haikawii kuisha - jiimarisheni na kushiriki na wananchi kwa mambo mbalimbali ya kijamii ili wananchi wawakumbuke. Changieni madawati, CHIF, na kutatua kero za wananchi kama bodaboda n.k
Nachowathibitishia ni kuwa hata Mhe. Dkt. John Magufuli alipoanza siasa mara ya kwanza Biharamulo alianguka na hakuteuliwa kushika nafasi yoyote nchini wala hakuhama chama.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!!!!!!!!

Watu wanafanya marketing sasa wewe baki na ujima wako unafkiri ni enzi za kidumu chama
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,562
Likes
10,745
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,562 10,745 280
Wengi wamekuja kwetu ACT wazalendo hao cdm wanapoteza muda tu.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,316
Likes
6,305
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,316 6,305 280
Wewe utakuwa olesendeka kwa uandishi huu
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,773
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,773 280
CHADEMA hawanaga upuuzi huu
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,752
Likes
4,844
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,752 4,844 280
WanaJf, salaam!
Ni vigumu kuamini hili lakini pia ni aibu kwa chama kikubwa kama CHADEMA kuanza kusaka anwani na namba za simu za makada waliokuwa wanagombea ubunge ndani ya CCM na kwa bahati mbaya hawakuweza kuteuliwa. Nia ya viongozi hao kusaka mawasiliano yao ni kutaka kuanza kuwarubuni ili wahamie kwao.

Ninachowashauri ndugu zangu mliokuwa mnagombea kura za maoni kaeni njia kuu bila kubabaika kwa kuwa Mhe. John Pombe Magufuli asingeweza kumteua kila mmoja kushika uongozi wa nchi hii; naamini kuwa kazi bado zipo nyingi na MUNGU atawasimamisha kwa wakati aupendao. Lakini pia katika mazingira yenu endeleeni kukihubiri CCM ili kijijenge zaidi na kuongeza idadi ya wafuasi.

Lakini katika vita ya kusaka ubunge endeleeni kujiweka sawa kwa kuwa miaka haikawii kuisha - jiimarisheni na kushiriki na wananchi kwa mambo mbalimbali ya kijamii ili wananchi wawakumbuke. Changieni madawati, CHIF, na kutatua kero za wananchi kama bodaboda n.k
Nachowathibitishia ni kuwa hata Mhe. Dkt. John Magufuli alipoanza siasa mara ya kwanza Biharamulo alianguka na hakuteuliwa kushika nafasi yoyote nchini wala hakuhama chama.

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!!!!!!!!
Hivi wewe hukugombea ubunge na ukakatwa? Tunakutaka
 
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
451
Likes
109
Points
60
Age
37
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
451 109 60
chadema nichama kikubwa sana nichama pekee tz. ukipita na kadi yake unagombaniwa mpaka unaweza kuchaniwa hata shati sasa kwann tuwapigie cm nakuwabembeleza naka nihivyo kuna kosa gani
acha uwoga!!
 
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
2,182
Likes
622
Points
280
mkafrend

mkafrend

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
2,182 622 280
Nawaasa jamani waleee waligombea na kushindwa kura za maoni wabaki njia kuu - kwani hili nalo linakuuma wewe usilengwa?
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,093
Likes
13,826
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,093 13,826 280
WanaJf, salaam!
Ni vigumu kuamini hili lakini pia ni aibu kwa chama kikubwa kama CHADEMA kuanza kusaka anwani na namba za simu za makada waliokuwa wanagombea ubunge ndani ya CCM na kwa bahati mbaya hawakuweza kuteuliwa. Nia ya viongozi hao kusaka mawasiliano yao ni kutaka kuanza kuwarubuni ili wahamie kwao.
!
Hii habari ninavyoiona ni kama kuna mtu kaachwa kwenye teuzi za Magufuli kwa hiyo anajipigia debe Magufuli amkumbuke kwa kutishia nyau kuwa ana soko CHADEMA!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966