Chadema wakae kimya tu


K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
700
Likes
53
Points
45
K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
700 53 45
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Kiongozi, naomba ufafanue kidogo.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
Wamekaa kimya au hakuna mtu anayetaka kuwasikiliza?
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
382
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 382 180
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
do u think kukaa kimya ni solution? mi nawashauri they have to stand up to the last drop
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
nina mashaka na utimamu wa akili zako mantiki hamna kabisa katika hoja yako! kimya halafu?
 
C

crown

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
C

crown

Member
Joined Nov 1, 2010
23 0 0
nina mashaka na utimamu wa akili zako mantiki hamna kabisa katika hoja yako! kimya halafu?
I completely agree with you the guy doesnt seem to know what he is talking about.Wakae kimya ili nini?Kwani midomo wamepewa ya nini?.Huyu bwana must really be insane na pia a really idiot kwa kweli.He doesnt seem to know anything about politics.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
wakae kimya tu! Ukikosa cha kuandika unaamua kupost schlock! tafadhali ufanye ubongo wako ufikiri vizuri upright, vinginevyo utavia!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
Wakae kinya? By whose authority/command? Do you mean to tell us you are the one to tell Chadema to stop talking? For whose benefit? Ya kwako ya wana CCM wachache? Wananchi unaosema wako kimya ni akina nani? Ni wewe hapo? Can you possibly represent majority of Tanzanians who are tired, poor, frustrated ,used, and misused by CCM all these years!!! It is really sad that our country still has people of your kind, however few you may be; you are a disgrace to this nation
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
the guy doesnt seem to know what he is talking about.......Huyu bwana must really be insane na pia a really idiot kwa kweli.He doesnt seem to know anything about politics.
Slow down!
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Chadema, sasa mkae kimya. Muendeleze majimbo mliyoshinda. Maana kuendelea na hizi midahalo na kudai katiba ilihali watz wapo kimya ni sawa na bure. Ili chama kisishuke hadhi ni kukaa kimya tu
Wakae kimya ili nguruwe (ccm) wamalize shamba?
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328