CHADEMA waiteka Urambo

J

jedrick

Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
49
Points
70
J

jedrick

Member
Joined Aug 3, 2010
49 70
Ni mikutano ya hadhara iliyokuwa inarindima kata 4 mfululizo katika jimbo la urambo mashariki. Mikutano hiyo ilikuwa ikiongozwa na Paul Andrew Maganga baadae kuhitimishwa na mkutano mkubwa wa urambo mjini uliohutubiwa na Dr. Slaa.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Points
1,250
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 1,250
Mkuu huo ni ushaidi mwingine wa jinsi maccm hali inavyvo zidi kuwa mbaya.Sasa fanya kapicha Mkuu
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Points
1,250
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 1,250
ccm watasalimika kweli?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
uwiiii kufikia mwakani watani zangu CCM watakuwa chali ile mbaya na inawezekana tukafanya mazishi kabla ya 2015.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 0
uwiiii kufikia mwakani watani zangu CCM watakuwa chali ile mbaya na inawezekana tukafanya mazishi kabla ya 2015.
kwa chadema hii ya chumbani na sebureni.mtasubiri sana
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
728
Points
195
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
728 195
wapo wanapanga plan B baada ya ile ya mwangosi,soweto na morogoro kutokuwa materialized.
sijui itakuwaje huko mbele ya safari.

kwani kwao sasa ni matumbo joto.

ref nchembe linakurupuka kwa kusema mambo ya hovyo utadhani limekoswakoswa na mshale kwenye fumanizi la ngono kwa wake za makada wenzake wa gambaz party.
 
Daudi Safari

Daudi Safari

Verified Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
327
Points
225
Daudi Safari

Daudi Safari

Verified Member
Joined Oct 5, 2012
327 225
Ni mikutano ya hadhara iliyokuwa inarindima kata 4 mfululizo katika jimbo la urambo mashariki. Mikutano hiyo ilikuwa ikiongozwa na Paul Andrew Maganga baadae kuhitimishwa na mkutano mkubwa wa urambo mjini uliohutubiwa na Dr. Slaa.
Mkutano wa Tabora ulijaa watu wengi sana
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,350
Points
2,000
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,350 2,000
wapo wanapanga plan B baada ya ile ya mwangosi,soweto na morogoro kutokuwa materialized.
sijui itakuwaje huko mbele ya safari.

kwani kwao sasa ni matumbo joto.

ref nchembe linakurupuka kwa kusema mambo ya hovyo utadhani limekoswakoswa na mshale kwenye fumanizi la ngono kwa wake za makada wenzake wa gambaz party.
Mkuu penye ukombozi kumwagika damu isiyo na hatia kawaida sana,waliyo hai wataendeleza harakati. Ukombozi siyo lazma unafaike nao mwanaharakati wapo ndugu zako,marafki,jamaa na familia watashangilia daima ukombozi wako,isitoshe nani atakayeishi milele.
 
nguvumali

nguvumali

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,890
Points
1,250
nguvumali

nguvumali

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2009
4,890 1,250
Daima mbele , nyuma mwikooo ..vivaaaa CDM
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,655
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,655 2,000
Vivaa Chademaa...Huwa hatujui kirudi nyuma twasonga mbele..
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,101
Points
1,195
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,101 1,195
wapo wanapanga plan B baada ya ile ya mwangosi,soweto na morogoro kutokuwa materialized.
sijui itakuwaje huko mbele ya safari.

kwani kwao sasa ni matumbo joto.

ref nchembe linakurupuka kwa kusema mambo ya hovyo utadhani limekoswakoswa na mshale kwenye fumanizi la ngono kwa wake za makada wenzake wa gambaz party.
kula like mkuu
 
WENYELE

WENYELE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,238
Points
2,000
WENYELE

WENYELE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,238 2,000
Kura zingekua zinapgiwa jamii forums,chadema ingepita lakin saiv ni kwenye sanduku kura kwa kweli CDM kamwe hamtapita kwenda ikulu.
Kiukweli bado hamjajipanga na bahati mbaya mmeingia kwenye migogoro huku uchaguzi wa serikali za mitaa uko mbioni na hamna strategies zozote zile za ushindi.
Na kwa bahati mbaya saiv mnatumia neno ambalo litawaumiza sana,neno USALITI,kumbukeni tu mchimba kisima huingia mwenyewe.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Points
1,225
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 1,225
Kura zingekua zinapgiwa jamii forums,chadema ingepita lakin saiv ni kwenye sanduku kura kwa kweli CDM kamwe hamtapita kwenda ikulu.
Kiukweli bado hamjajipanga na bahati mbaya mmeingia kwenye migogoro huku uchaguzi wa serikali za mitaa uko mbioni na hamna strategies zozote zile za ushindi.
Na kwa bahati mbaya saiv mnatumia neno ambalo litawaumiza sana,neno USALITI,kumbukeni tu mchimba kisima huingia mwenyewe.
Subiri na uone
 
T

The Quest

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
275
Points
0
T

The Quest

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
275 0
Kamanda Paul Andrew Kamua Urambo umeshapewa na Bwana! Wafitini hawatakuweza...
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,549
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,549 2,000
Duh, mbona hakuna picha?
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,367
Points
1,225
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,367 1,225
Ni mikutano ya hadhara iliyokuwa inarindima kata 4 mfululizo katika jimbo la urambo mashariki. Mikutano hiyo ilikuwa ikiongozwa na Paul Andrew Maganga baadae kuhitimishwa na mkutano mkubwa wa urambo mjini uliohutubiwa na Dr. Slaa.
Paul Andrew, Mwalimu nampata sana, Kamua mtumishi, maadui zako wameanguka miguuni pako!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,330
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,330 0
Wakati CCM wanauana wenyewe kwa wenyewe, CDM tumieni muda huu kujijenga kuazia ngazi ya kaya...
 
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
1,367
Points
1,225
M

Mathias Lyamunda

Verified Member
Joined Apr 4, 2013
1,367 1,225
uwiiii kufikia mwakani watani zangu CCM watakuwa chali ile mbaya na inawezekana tukafanya mazishi kabla ya 2015.
CCM inazikwa 2014 na 2015 tunavunja tanga!
 
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
649
Points
195
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
649 195
wakubwa hili jimbo tumkabidhi kamanda paul andrew Maganga, atakuwa mtaji mkubwa kwa cdm kwa hii kanda, nimefanya naye kazi nampata sana, hana hofu na chochote zaidi ya mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,324,626
Members 508,740
Posts 32,168,360
Top