CHADEMA tunaombeni Majibu ya swali hili

CHADEMA tunaombeni Majibu ya swali hili

MR BINGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2016
Posts
1,213
Reaction score
2,613
Hili ni moja ya swali ambalo linaulizwa Sana kwenye duru za siasa na mimi binafsi sijabahatika kupata kusikia Majibu ya hoja hii kutoka kwa Wana CHADEMA, ningependa kulileta swali hili kwa wanachadema wa humu ndani.

SWALI LENYEWE
Ikiwa nyie ni chama kikuu Cha upinzani na mnasimamia hoja ya demokrasia inakuwaje mna mwenyekiti mmoja kwa zaidi ya miaka 20 Sasa?
 
Nani Alimpiga Risasi Tundu lissu?
Nani ALIMTEKA Mo ?Tunaomba CCM IWAJIBU WATANZANIA
Hizi ndio akili za chadema na hili ndio jibu la swali Wana Sacco's wa mtaa wa ufipa vituko haviishi [emoji1][emoji23][emoji1787]
 
Hili ni moja ya swali ambalo linaulizwa Sana kwenye duru za siasa na mimi binafsi sijabahatika kupata kusikia Majibu ya hoja hii kutoka kwa Wana CHADEMA, ningependa kulileta swali hili kwa wanachadema wa humu ndani.

SWALI LENYEWE
Ikiwa nyie ni chama kikuu Cha upinzani na mnasimamia hoja ya demokrasia inakuwaje mna mwenyekiti mmoja kwa zaidi ya miaka 20 Sasa?
Wachumia tumbo hawa.....hamna kitu
 
Nani Alimpiga Risasi Tundu lissu?
Nani ALIMTEKA Mo ?Tunaomba CCM IWAJIBU WATANZANIA
Shukran kwa kuongeza idadi ya maswali katika Uzi mkuu no vizur pia na hayo yakipatiwa Majibu

Ila ningependa kupata Majibu ya swali langu
 
Kwani wanavunjo sheria gani ya nchi?
Hawajavunja Sheria yoyote ya nchi Ila kwa chama kinachohubiri demokrasia na kiko kinyume kabisa na udikteta uchwara inaonekana wanaishi kinyume na wanachokihubiri
 
Back
Top Bottom