CHADEMA tumieni njia hii kumaliza mgogoro wa ndani


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Tangu enzi za Mababu inasemekana Wachagga wametumia "Isale" au (Dracaena afromontana) katika kuleta suluhu na kusameheana (forgiveness) katika jamii yao.

Mmea huu unatumiwa sana katika maofisi duniani kama mapambo (ornamental).

Mmea huu una nguvu za Kimungu (Goddess/ritual powers) kwani anayekataa suluhu hufikwa na mabalaa/ mikosi.

Je, jamii nyingine tunatumia njia gani za kimila kusuluhishana?.

Kwanini mbinu hizi zisitumike kuleta muafaka (reconciliation) na mapenzi mema katika Taifa letu linalofarakana?.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Kuna wakati makosa mengine hayahitaji suluhu,

Lakini Chadema kwao kila kosa ni jinai, hata ukijamba kwao ni kosa la jinai
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
Mkuu jiheshibu kidogo
I hope you are married and you have children/child??


Kuna wakati makosa mengine hayahitaji suluhu,

Lakini Chadema kwao kila kosa ni jinai, hata ukijamba kwao ni kosa la jinai
 
K

kavale

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
228
Likes
0
Points
0
K

kavale

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
228 0 0
Kuna wakati makosa mengine hayahitaji suluhu,

Lakini Chadema kwao kila kosa ni jinai, hata ukijamba kwao ni kosa la jinai
Teh Teh Chris Umesema jambo zito ila usiwashangae Kwa kuwa Wamezoea kucheza disco
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Mkuu jiheshibu kidogo
I hope you are married and you have children/child??
Usijali mkuu, haina noma wala nini, watoto wake wamehitimu chuo kikuu na hawajui kusoma wala kuandika.
Kwa hiyo hawajui baba yao anaandika nini JF
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Tangu enzi za Mababu inasemekana Wachagga wametumia "Isale" au (Dracaena afromontana) katika kuleta suluhu na kusameheana (forgiveness) katika jamii yao.

Mmea huu unatumiwa sana katika maofisi duniani kama mapambo (ornamental).

Mmea huu una nguvu za Kimungu (Goddess/ritual powers) kwani anayekataa suluhu hufikwa na mabalaa/ mikosi.

Je, jamii nyingine tunatumia njia gani za kimila kusuluhishana?.

Kwanini mbinu hizi zisitumike kuleta muafaka (reconciliation) na mapenzi mema katika Taifa letu linalofarakana?.
Hatuna mgogoro ndani ya cdm ila ni vijani vitatu viliezekwa vibaya kwenye paa sasa tumevitoa mbona ata inyishe ya mafuriko ndani hapavuji si unajuwa vijani vitatu si kitu.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Kuna wakati makosa mengine hayahitaji suluhu,

Lakini Chadema kwao kila kosa ni jinai, hata ukijamba kwao ni kosa la jinai
Mashallah mtoto wa kiume utakuwa unapenda sana kujamba wewe....wallah na huo wajihi wako uko nyuma mi naapia ukijamba mbele yangu nakusamehe bure bila masharti na hela nakupa utakazotaka.
 

Forum statistics

Threads 1,252,188
Members 482,034
Posts 29,799,625