Chadema tumeshinda biharamulo mashariki


HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
Source channel ten sas hivi

kwa taarifa zilizokamilika ni kuwa jimbo la biharamulo magharibi(chato)limechukuliwa na magufuli wa ccm,jimbo la biharamulo magharibi limechukuliwa na chadema,big up chademist
 
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
HIMO ONE

HIMO ONE

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
129 0 0
Biharamulo mashariki-chadema
biharamulo magharibi-ccm
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,663
Likes
356
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,663 356 180
All the best
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Heading bado inanichanganya.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Heading bado inanichanganya.

Heading iko wazi "yeye kama mwanachadema anayo furaha kuu kutujulisha ya kwamba CCM wamenyolewa bila maji jimbo la b'lo mashariki" kwa hiyo meza wembe kama hutaki

Zee la Chato Nyakakarango upo!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Safi sana CHADEMA!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
jina la mshindi tafadhali
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Hilo ndo jimbo lililokuwa zamani la yule mzee wa TLP Kabuye (marehemu)?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Jamani bado tunataka confirmation ya source
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Unatuchanganya. Ni hivi: Jimbo la B'mulo Mashariki (Chato) Ndo Magufuri na B'mulo Magharibi (Biharamulo) Kwetu ni Dr Mbassah(Chadema) Hatuna utani Bi'mulo!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mwaka huu lazma mavi yawagonge chupui awa ccm
:yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield::yield:
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Source channel ten sas hivi

kwa taarifa zilizokamilika ni kuwa jimbo la biharamulo magharibi(chato)limechukuliwa na magufuli wa ccm,jimbo la biharamulo magharibi limechukuliwa na chadema,big up chademist
Samahani Mkuu/wakuu naomba ufafanuzi hapo kwenye RED!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,978
Members 481,948
Posts 29,792,094