PreGE2025 CHADEMA Ponyeni majeraha vinginevyo mmekwisha

PreGE2025 CHADEMA Ponyeni majeraha vinginevyo mmekwisha

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Kondoo wa kike

New Member
Joined
Nov 5, 2024
Posts
1
Reaction score
1
Mbowe alitaka kuwahadaa raia yaani kila course inaanza halafu inaishia njiani Sasa safari hii wasiompenda kaja mlangoni hadi course iishe,yaani hao wahuniiiiii walitaka kuwahadaa watu ,utasikia hakuna kuhama chama 😭 fukuzaaaaa hao
 
Mimi nadhani Mheshimiwa Mbowe alitaka ukuaji wa demokrasia ndani ya chama chake na ndani ya nchi yake.
Hakuwa mchoyo wala Mungu mtu, kuwafua vijana bila ubaguzi kufadhiliwa na Chama chake katika ujenzi wa demokrasia.

Sasa Mh Mbowe kapokwa madaraka kaja Mwenyekiti mpya Demokrasia ndani ya chama kwake ni makofi,viboko kwa wale wasiokubaliana na Stalin.

Kwa ufupi Chadema imebadilika labda kwa mazuri au kwa mabaya kutegemea upo upande gani.Lakini maamuzi ya kutumia mkono wa chuma ndio unakifanya Chadema kuwa chama chakavu.
 
Mimi nadhani Mheshimiwa Mbowe alitaka ukuaji wa demokrasia ndani ya chama chake na ndani ya nchi yake.
Hakuwa mchoyo wala Mungu mtu, kuwafua vijana bila ubaguzi kufadhiliwa na Chama chake katika ujenzi wa demokrasia.

Sasa Mh Mbowe kapokwa madaraka kaja Mwenyekiti mpya Demokrasia ndani ya chama kwake ni makofi,viboko kwa wale wasiokubaliana na Stalin.

Kwa ufupi Chadema imebadilika labda kwa mazuri au kwa mabaya kutegemea upo upande gani.Lakini maamuzi ya kutumia mkono wa chuma ndio unakifanya Chadema kuwa chama chakavu.
Mimi nilidhani Chadema itajikita kwenye transformation, ambayo Wagalatia watakupa shafu,japo itachukuwa muda,lakini mwisho wa siku demokrasia ya kweli itapiga hodi kwa umma wa Tanzania.

Transformation hakuna 100% lakini unaweza kuanzia 40 au 50 % kuodoa sintofahamu gap.
Mama Profesa Tibaijuka kawapa friendly warning how to deal with supreme CCM party. Lakini bado mna tongo tongo.

Conclusion maskini Heche kama sio ubunge wa Chadema uliompa pesa akawekeza maParachichi,leo anasema chama sio mtaji wa mwanachama!!!
Makapi,kama hawa waogope.ni toilet papers tena used and compromised.
 
Back
Top Bottom