Chadema ovyo kabisa

Chadema ovyo kabisa

Status
Not open for further replies.

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Posts
13,262
Reaction score
18,713
1. Hamjui propaganda kisiasa. Operations kubwa kama hizi tulitegemea facebook, twitter, blogs, jammiforums zifurike picha, video, taarifa muruwaaa etc. Lakini mnatuletea kapicha kamoja... Hii ni ovyo kabisa..
2. Hatuja wasikia radioni, wala kwenye tv mkituelezea nini kimewapeleka kwa raia.
3. Hamjui kujinadi sema tuu mnamtongoza mchumba aliye achwa na sisiem... Hana namna..

Tunaomba mbadilike, la sivyo hii itakuwa ni tabutupu hadi 2015..
 
ni hiari,wanaccm opd haituhusu.ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe.weka picha zac mikakati ya ccm mbona unataka vya cdm.kama havikuhusu achana navyo.
 
Taputapu, ushauri wako mzuri sana, bila shaka Tumaini Makane atalichukua hili. Ni kweli wanapaswa kuwa na team bora kwa ajili kuhakikisha kinachofanyika ground kina tumwa kwenye mitandao ya kijamii kama ulivyoitaja. Nakuunga mkono
 
ni hiari,wanaccm opd haituhusu.ya ngoswe mwachie ngoswe mwenyewe.weka picha zac mikakati ya ccm mbona unataka vya cdm.kama havikuhusu achana navyo.

Hata kama wewe ni chadema.. bado nasema ktk hili chadema ni ovyo kabisa...
 
Mkutano unafanyika kijijini kwa ajili ya wanakijiji kile ndani ya TZ, taarifa unapewa kwwenye gazeti, jf, radio kesho yake au palepale lkn ni nani wa muhimu ktk mkutano ule zaidi ya wale waliofuatwa pale kijiji??
Wewe kaa mbali usishiriki kwenye mkutano subiria twitter, fisibuku, jf na luninga ya TBCCM ikupe habari za CDM.
 
behind the scene kuhusu OPD:
padre slaa, kina mbowe na vijakazi wengine wasiojitambua kama mganga wa kienyeji peter msigwa na kijana dhaifu mnyika wanataka kupiga pesa za ruzuku kwa kisingizio cha gharama za kurusha CHOPA tatu hewani. huu ni wizi wa mchana kweupe na ni wizi wa kuaminiwa. chadema hakika ni chama cha majambazi,wazinzi na mafisadi
 
kweli huyu div 5 kajitoa ufahamu hivyo inadhibitisha ana div 5 points 31

Wewe nauhakika kabisa huna DIV 1, kama unabisha leta picha za vyeti vyako. Nahisi pia wewe ni sisiem au ni chadema wale wenye hasira na sisiem baada ya ndugu zao pengine kupigwa chini..

Linalo ongelewa hapa halihitaji DIV 5, kulielezea hata pimbi anaweza akalielewa vizuri tuu..


Ukweli upo palepale kwenye mawasiliano chadema ni OVYO kabisa..
 
behind the scene kuhusu opd:
Padre slaa, kina mbowe na vijakazi wengine wasiojitambua kama mganga wa kienyeji peter msigwa na kijana dhaifu mnyika wanataka kupiga pesa za ruzuku kwa kisingizio cha gharama za kurusha chopa tatu hewani. Huu ni wizi wa mchana kweupe na ni wizi wa kuaminiwa. Chadema hakika ni chama cha majambazi,wazinzi na mafisadi

we ccm Huna la maana hapa, nenda kalale, kwanza hulitakii mema taifa hili.. Subiri siku za kuhongwa ubwabwa ndoo ukaongee haya..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom